పుట్ట మధు : నన్ను చంపేందుకు కుట్ర..? పుట్ట మధుపై సంచలన ఆరోపణలు, టిక్కెట్ ఆశించి చంపేస్తారా?

తన దారికి అడ్డు వచ్చిన వారిని చంపేస్తాడా? టికెట్ అడగడం తప్పా? టికెట్ ఆశించే హక్కు అందరికీ ఉంది. పుట్ట మధు – చల్లా నారాయణ రెడ్డి

పుట్ట మధు : నన్ను చంపేందుకు కుట్ర..?  పుట్ట మధుపై సంచలన ఆరోపణలు, టిక్కెట్ ఆశించి చంపేస్తారా?

పుట్ట మధు – చల్లా నారాయణ రెడ్డి

పుట్టా మధు – చల్లా నారాయణ రెడ్డి : పెద్దపల్లి జిల్లా మంథని నియోజకవర్గం రాజకీయాల్లో హాట్ స్పాట్. కాటారం సింగిల్‌ విండో చైర్మన్‌ చల్లా నారాయణరెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. జెడ్పీ చైర్మన్ పుట్ట మధు తన హత్యకు కుట్ర పన్నారని నారాయణరెడ్డి ఆరోపించారు. తాజాగా పుట్ట మధు కొండగట్టులో కొందరితో సమావేశం నిర్వహించి గన్‌మెన్లను తొలగించి హత్యకు కుట్ర పన్నుతున్నారని ఆరోపించారు. మంథని బీఆర్‌ఎస్‌ టికెట్‌ ఆశించినందుకే పుట్ట మధు హత్యకు కుట్ర పన్నారని చల్లా నారాయణరెడ్డి అన్నారు.

‘‘కొండగట్టు ప్రాంతంలోని రిసార్ట్స్‌లో 80 మంది కీలక కార్యకర్తలతో మా నియోజకవర్గ ఇన్‌చార్జి పుట్ట మధు సమావేశం ఏర్పాటు చేసి నా గన్‌మెన్‌లను తొలగించి నా అంతు చూస్తానని కుట్ర పన్నారని.. నాకు చాలా ప్రమాదం ఉందని.. నా గన్‌మెన్‌లను ఎలా వదిలించుకోవాలి. ?ఎవరైనా తన దారికి వస్తే చంపేస్తాడా?టికెట్ అడగడం తప్పా?

హైదరాబాద్ : బీకేర్ ఫుల్.. భారీ లాభాల పేరుతో ఘరానాను మోసం చేసి కోట్లకు పడగలెత్తిన ఏలూరుకు చెందిన దంపతులు.

ఒక్కో పార్టీ, కాంగ్రెస్, బీజేపీల్లో టిక్కెట్ల కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలన్నారు. టికెట్ ఆశించే హక్కు అందరికీ ఉంది. నా గన్‌మెన్‌లను తొలగించి ఈ విధంగా హతమార్చాలని కుట్ర పన్నుతున్నాడు. చల్లా నారాయణరెడ్డి పుట్ట మధుతో నాపై తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు.

మంథని రాజకీయం రసవత్తరంగా మారింది. మాజీ ఎమ్మెల్యే, పెద్దపల్లి జెడ్పీ చైర్మన్‌ పుట్ట మధుకు బీఆర్‌ఎస్‌ టికెట్‌ ఇవ్వడాన్ని అదే పార్టీకి చెందిన కొందరు నాయకులు, కార్యకర్తలు వ్యతిరేకిస్తున్నారు. పుట్ట మధు ఎవరితోనూ చేరడం లేదని ఆరోపించారు. ఈ క్రమంలో కాటారం సింగిల్ విండో చైర్మన్ చల్లా నారాయణరెడ్డి బీఆర్ ఎస్ శ్రేణులు, కార్యకర్తలతో ఆత్మీయ సమ్మేళనం నిర్వహించారు. మంథనిలో పార్టీ శ్రేణులు, స్థానికులు పెద్ద ఎత్తున తరలిరావడం చర్చనీయాంశంగా మారింది.

ఈ క్రమంలోనే నారాయణరెడ్డి సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. తనకు ప్రాణహాని ఉందని పుట్ట మధు అన్నారు. ఇటీవల పుట్ట మధు కొంతమంది కార్యకర్తలతో రహస్య సమావేశం నిర్వహించారని, తన గన్‌మెన్‌లను కూడా తొలగించాలని పుట్ట మధు చెప్పారని నారాయణరెడ్డి తెలిపారు. గన్‌మెన్‌లను తొలగించి చంపేయవచ్చని నారాయణరెడ్డి భావిస్తున్నారని ఆరోపించారు.

ఇది కూడా చదవండి..చిత్తూరు బాలికలు మిస్సింగ్ : ఒకే రోజు నలుగురు బాలికలు అదృశ్యం.. చిత్తూరులో ఏం జరుగుతోంది?

నారాయణరెడ్డి సంచలన ఆరోపణలతో మంథని రాజకీయాలు మరోసారి వేడెక్కాయి. తనకు ప్రాణహాని ఉందని నారాయణరెడ్డి చెప్పడం మంథనిలో సంచలనంగా మారింది. చల్లా నారాయణరెడ్డి బీఆర్ఎస్ టికెట్ ఆశించారు. తనపై జరిగిన కుట్రపై అధిష్టానానికి ఫిర్యాదు చేస్తానని చల్లా నారాయణరెడ్డి తెలిపారు.

పుట్ట మధుపై ఇప్పటికే అనేక ఆరోపణలు వచ్చాయి. మధు తీరును మంథని బీఆర్ఎస్ నాయకులు తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తున్నారు. తమను పార్టీలో చేర్చుకోవడం లేదని వాపోయారు. పుట్ట మధుపై ఇప్పటికే అసమ్మతి నేతలు సమావేశం కూడా నిర్వహించారు. తాజాగా మరోసారి భేటీ కావడం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. కాగా, బీఆర్ఎస్ మంథని టికెట్ ఈసారి పుట్ట మధుకు కేటాయించారు. మరి తనపై వచ్చిన ఆరోపణలపై పుట్ట మధు ఎలా స్పందిస్తాడో చూడాలి.

ఇది కూడా చదవండి..దీప్తి కేసు : ఆ వీడియోలో ఉన్నది చందన, ఆమె ప్రియుడు కాదు.. ఆ వీడియోను షేర్ చేయవద్దు- పోలీసుల కీలక సూచన

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *