గదర్ 2: గదర్ 2 సినిమా 500 కోట్ల సక్సెస్ పార్టీ.. సల్మాన్, షారూఖ్ సహా బాలీవుడ్..

గదర్ 2 చిత్ర యూనిట్ రీసెంట్ గా బాలీవుడ్ లో స్పెషల్ సక్సెస్ పార్టీని ఏర్పాటు చేసింది. గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీ గత శనివారం రాత్రి ముంబైలోని ఓ ప్రైవేట్ ప్లేస్‌లో గ్రాండ్‌గా జరిగింది. ఈ పార్టీకి బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరూ వచ్చారు.

గదర్ 2: గదర్ 2 సినిమా 500 కోట్ల సక్సెస్ పార్టీ.. సల్మాన్, షారూఖ్ సహా బాలీవుడ్..

గదర్ 2 మూవీ 500 కోట్ల సక్సెస్ పార్టీకి బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరూ గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీకి హాజరై మూవీ టీమ్‌ను అభినందిస్తున్నారు

గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీ : బాలీవుడ్ లో ఇటీవల సీనియర్ హీరో సన్నీడియోల్ (సన్నీడియోల్) గదర్ 2 సినిమాతో వచ్చి భారీ విజయాన్ని అందుకున్నాడు. గదర్ 2 2001లో విడుదలైన గదర్ చిత్రానికి సీక్వెల్. ఈ సినిమాలో అమీషా పటేల్ హీరోయిన్‌గా నటించింది. పాకిస్థాన్-ఇండియా సరిహద్దు కథతో పాటు ఓ ప్రేమకథను కూడా ఎమోషనల్ గా రూపొందించారు.

ఆగస్ట్ 11న థియేటర్లలో విడుదలైన గదర్ 2 థియేటర్లలో హిట్ అవుతుంది. ఎవరూ ఊహించని విధంగా గదర్ 2 చిత్రం ఘనవిజయం సాధించి ఇప్పటికే 480 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ వసూలు చేసింది. గదర్ 2 ఈ వారాంతంతో 500 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరనుంది. 100 కోట్లతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా అన్ని చోట్ల బ్రేక్ ఈవెన్ చేసి ఫుల్ లాభాల్లో ఉంది.

గదర్ 2 విజయంపై చిత్ర యూనిట్ సంతోషం వ్యక్తం చేసింది.ఇప్పటికే పలు సక్సెస్ మీట్ లు నిర్వహించి బాలీవుడ్ లో స్పెషల్ సక్సెస్ పార్టీని ఏర్పాటు చేసింది గదర్ 2 చిత్ర యూనిట్. గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీకి బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరినీ ఆహ్వానించారు. గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీ గత శనివారం రాత్రి ముంబైలోని ఓ ప్రైవేట్ ప్లేస్‌లో గ్రాండ్‌గా జరిగింది. ఈ పార్టీకి బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరూ వచ్చారు.

Pawan Kalyan Birthday : న్యూయార్క్ టైమ్స్ స్క్వేర్ లో పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు.. ఈ స్పెషల్ వీడియో చూసారా?

సల్మాన్ ఖాన్, షారుఖ్ ఖాన్ ఫ్యామిలీ, కార్తీక్ ఆర్యన్, కియారా అద్వానీ, సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా, సారా అలీ ఖాన్, కృతి సనన్, అమీర్ ఖాన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, శిల్పా శెట్టి, అనన్య పాండే, బాబీ డియోల్, సునీల్ శెట్టి, అనిల్ కపూర్, అక్షయ్ కుమార్.. బాలీవుడ్ లాగా. గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీకి స్టార్స్ అందరూ వచ్చారు. వీరితో పాటు పలువురు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు కూడా ఈ పార్టీకి హాజరయ్యారు. దీంతో బాలీవుడ్ అంతా ఒక్కటయ్యారు. గదర్ 2 జంట సన్నీ డియోల్, అమీషా పటేల్ మరియు మొత్తం చిత్ర యూనిట్‌కు బాలీవుడ్ అంతా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ప్రస్తుతం గదర్ 2 సక్సెస్ పార్టీలో బాలీవుడ్ సెలబ్రిటీల ఫోటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యాయి. గదర్ 2 విజయంతో బాలీవుడ్‌కి మరింత ఊపు వచ్చింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *