కేసీఆర్ మౌనంతో అగ్గి రాజేస్తోంది!

బీఆర్‌ఎస్‌లోని అసమ్మతి నేతలు నోరు మెదపడం లేదు. టికెట్ దక్కించుకున్న నేతలు తమ సాయం కోరుతూ అసమ్మతి నేతల ఇళ్లకు వెళ్తున్నా.. మొహం చాటేయడానికి కూడా ఇష్టపడడం లేదు. బీఆర్‌ఎస్‌ అభ్యర్థుల్లో ఎక్కువ మంది సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యేలు కాగా, ఇన్నాళ్లూ అధికార బలంతో తమను తొక్కిపెట్టారని అసమ్మతి నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు. ఎమ్మెల్యేలతో తమకున్న అనుభవాలను గుర్తుపెట్టుకుని వారిని ఓడించారు.

చాలా నియోజకవర్గాల్లో బుజ్జగింపులు వీడి కింది స్థాయి నేతలు ఇతర పార్టీల వైపు చూస్తున్నారు. మంత్రులు హరీశ్‌రావు, గంగుల కమలాకర్‌, ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డి, పువ్వాడ అజయ్‌, జగదీశ్‌రెడ్డి తదితరులు తాము ప్రాతినిథ్యం వహిస్తున్న ఉమ్మడి జిల్లా పార్టీ నేతలతో చర్చలు జరుపుతున్నప్పటికీ.. ఇప్పుడు తమ డిమాండ్లను నెరవేర్చలేమన్నట్లుగా అసమ్మతి నేతలు సఫలం కావడం లేదు. బీఆర్‌ఎస్‌ను వీడడం ఖాయమని పలువురు నేతలు ఇప్పటికే స్పష్టమైన సంకేతాలు ఇస్తున్నారు.

పార్టీ మారే ఉద్దేశం లేని వారు సొంత పార్టీపై ఒత్తిడి తెచ్చేందుకు మండల స్థాయిలో సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలకు ఇచ్చిన టిక్కెట్లను రద్దు చేసి తమకే కేటాయించాలని పాలకవర్గానికి విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు. జనగామ, నర్సాపూర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థుల ప్రకటనపై ఉత్కంఠతో వర్గ పోరు తారాస్థాయికి చేరింది. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి… టికెట్ రేసులో ముందున్న పల్లాపై నగ్న ప్రదర్శన చేశారు. నర్సాపూర్ సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే హైకమాండ్ కు హెచ్చరికలు జారీ చేస్తున్నారు.

అమెరికా పర్యటనలో ఉన్న బీఆర్‌ఎస్‌ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌, మంత్రి కేటీఆర్‌ ఈ నెల 6న తిరిగి హైదరాబాద్‌ రానున్నారని పార్టీ వర్గాలు వెల్లడించాయి. కేటీఆర్ వచ్చాక బుజ్జగింపుల వేగం పుంజుకోవడంతో పాటు క్షేత్రస్థాయిలో ప్రచారం కూడా ఊపందుకుంటుందని భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కేసీఆర్ మౌనంతో అగ్గి రాజేస్తోంది! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *