ఖుషి: రెండు రోజుల్లో 50 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరిన ‘ఖుషి’..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-03T15:44:30+05:30 IST

టాలీవుడ్ లేటెస్ట్ సూపర్ హిట్ మూవీ ‘ఖుషి’ కలెక్షన్ల జోరు కొనసాగుతోంది. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన ఈ చిత్రం శుక్రవారం విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ గా అందరినీ ఆకట్టుకుంటున్న ‘ఖుషి’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. విడుదలైన రెండు రోజుల్లోనే 50 కోట్ల కలెక్షన్లు రాబట్టినట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

ఖుషి: రెండు రోజుల్లో 50 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరిన 'ఖుషి'..

ఖుషి సినిమా పోస్టర్

టాలీవుడ్ లేటెస్ట్ సూపర్ హిట్ మూవీ ‘కుషి’ (కుషి) కలెక్షన్లు జోరుగా సాగుతున్నాయి. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన ఈ చిత్రం శుక్రవారం విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ గా అందరినీ ఆకట్టుకుంటున్న ‘కుషి’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. తొలిరోజు ప్రపంచవ్యాప్తంగా 30.1 కోట్ల రూపాయల గ్రాస్ కలెక్షన్లు సాధించిన ఈ సినిమా.. రెండో రోజు 51 కోట్ల రూపాయలను రాబట్టింది. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో అన్ని సెంటర్లలో మంచి కలెక్షన్లు రాబడుతూ.. విజయదుందుభి మోగిస్తోంది. (కుషి 2 రోజుల కలెక్షన్స్)

ఒక్క నైజాం ఏరియాలోనే ఖుషీ రెండో రోజు 3.3 కోట్ల రూపాయలు వసూలు చేసింది. ఈ సినిమాను ప్రేక్షకులు ఎంతగా ఆదరిస్తున్నారో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఖుషీ యొక్క మూడవ రోజు బుకింగ్స్ పెరుగుతున్నందున ఆదివారం కూడా అదే జోరును కొనసాగించాలని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు. మరోవైపు ఖుషీ కూడా యూఎస్ బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి వసూళ్లను రాబడుతోంది. రెండో రోజు యూఎస్ బాక్సాఫీస్ వద్ద ఈ సినిమా వన్ మిలియన్ డాలర్ మార్క్ ని క్రాస్ చేయడంతో విజయ్, సమంతల ఫ్యాన్స్ చాలా హ్యాపీగా ఉన్నారు. (విజయ్ దేవరకొండ కుషి కలెక్షన్స్)

కుషి-2.jpg

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై దర్శకుడు శివ నిర్వాణ నిర్మించిన ఈ చిత్రాన్ని నవీన్ యెర్నేని మరియు వై రవిశంకర్ నిర్మించారు. క్లీన్ లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ గా రూపొందిన ఈ సినిమా అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకుల ఆదరణ పొందుతుందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. కలెక్షన్లు చూస్తుంటే ఖుషీ జోరు మరికొద్ది రోజులు ఇలాగే కొనసాగుతుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-03T15:48:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *