ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్ : ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్ కు ఓ చిన్నారి ప్రేమతో ఏం గిఫ్ట్ ఇచ్చిందో తెలుసా?

చంద్రయాన్-3 ప్రయోగం తర్వాత ఇస్రో చైర్మన్, శాస్త్రవేత్తల బృందానికి అభినందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. సోమనాథ్‌కు పొరుగున ఉండే ఓ కుర్రాడు బహుమతిగా ఇచ్చాడు. అది చదవండి.

ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్ : ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్ కు ఓ చిన్నారి ప్రేమతో ఏం గిఫ్ట్ ఇచ్చిందో తెలుసా?

ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్

ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్: చంద్రయాన్-3 విజయవంతంగా ల్యాండింగ్ అయినందుకు ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్ మరియు శాస్త్రవేత్తల బృందానికి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రశంసలు లభిస్తున్నాయి. రీసెంట్ గా సోమనాథ్ పొరుగింటి అబ్బాయి ఓ ప్రేమ గిఫ్ట్ ఇచ్చాడు.

ఇస్రో ఛైర్మన్ జీతం: ఇస్రో ఛైర్మన్ సోమనాథ్ జీతం ఎంతో తెలుసా?
ఇస్రో చీఫ్ సోమనాథ్‌కు ఓ చిన్న పిల్లవాడు చేతితో తయారు చేసిన విక్రమ్ ల్యాండర్ మోడల్‌ను బహుమతిగా ఇచ్చాడు. బాలుడు తన పొరుగున నివసిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ విషయాన్ని ఇస్రో శాస్త్రవేత్త పీవీ వెంకటకృష్ణన్ ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేశారు. ఇస్రో చీఫ్ శ్రీ సోమనాథ్ ను కలవడానికి ఒక ఆశ్చర్యకరమైన సందర్శకుడు వచ్చారు. ‘ఇరుగుపొరుగు అబ్బాయి స్వీయ-నిర్మిత విక్రమ్ లండాకర్ మోడల్‌ను ఇస్తాడు’ అని పోస్ట్‌కు క్యాప్షన్ ఇచ్చాడు. అతని పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

ఇస్రో బృందం సంబరాలు: చంద్రయాన్ 3 విజయంతో ఇస్రో ఛైర్మన్ సోమనాథ్ మరియు బృందం

‘ఆ కుర్రాడి ఉత్సాహాన్ని అభినందిస్తున్నాను… ఆ అబ్బాయి కూడా భవిష్యత్తులో సైంటిస్ట్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్నా… గుడ్ లక్’ అంటూ నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. సోమనాథ్, ఇస్రో శాస్త్రవేత్తలకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అభినందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. సోమనాథ్ ఇటీవల విమానం ఎక్కినప్పుడు, ఇండిగో క్యాబిన్ సిబ్బంది నుండి అతనికి అనూహ్య స్వాగతం లభించింది. ఇస్రో ఇటీవలే ఆదిత్య ఎల్-1 ప్రయోగాన్ని విజయవంతంగా పూర్తి చేసింది. PSLV C57 రాకెట్ ఆదిత్య L-1ని నిర్దేశిత కక్ష్యలోకి ప్రవేశపెట్టింది. ఆదిత్య ఎల్-1 రాకెట్ నుంచి విజయవంతంగా విడిపోయింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *