విరాట్ కోహ్లీ : నేను కోహ్లీ కోసం వచ్చానా.. నా గుండె పగిలింది అంటూ పాకిస్థానీ అమ్మాయి.. వీడియో వైరల్

రికార్డుల రారాజు, రన్ మెషీన్ విరాట్ కోహ్లీకి ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. కింగ్ కోహ్లీకి దేశంలోనే కాదు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు.

విరాట్ కోహ్లీ : నేను కోహ్లీ కోసం వచ్చానా.. నా గుండె పగిలింది అంటూ పాకిస్థానీ అమ్మాయి.. వీడియో వైరల్

విరాట్ కోహ్లి అంటే పాక్ క్రికెట్ అభిమాని

విరాట్ కోహ్లీ అభిమాని: రికార్డుల రారాజు, పరుగుల యంత్రం విరాట్ కోహ్లీకి ఉన్న ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. కింగ్ కోహ్లీకి దేశంలోనే కాదు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు. పాకిస్థాన్‌లోనూ చాలా మంది అభిమానులు ఉన్నారు. ప్రస్తుతం ఆసియా కప్ 2023 జరుగుతోంది. శనివారం భారత జట్టు పాకిస్థాన్‌తో తలపడింది. భారత్ ఇన్నింగ్స్ ముగిసిన తర్వాత వర్షం రావడంతో అంపైర్లు మ్యాచ్‌ను రద్దు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

ఆసియా కప్ 2023: టీమిండియాపై వరుణుడికి ఎంత ప్రేమ..! ఆయన వస్తున్నా..? నేపాల్‌తో మ్యాచ్ అయినా..

కాగా, ఈ మ్యాచ్ చూసేందుకు పాకిస్థాన్ కు చెందిన ఓ యువతి శ్రీలంకలోని పల్లెకలే స్టేడియంకు వచ్చింది. కోహ్లిని నేరుగా చూసినందుకు ఆమె చాలా సంతోషించింది. కానీ ఈ మ్యాచ్‌లో విరాట్ 4 పరుగులకే ఔటయ్యాడు. దీంతో యువతి నిరాశ చెందింది. ప్రస్తుతం విరాట్ కోహ్లీ గురించి యువతి మాట్లాడిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

ఆసియా కప్ 2023: భారత్, పాకిస్థాన్ మ్యాచ్‌లో ప్రభాస్ పాట.. బౌండరీ కొట్టిన ప్రతిసారీ..!

ఆ వీడియోలో ఏముంది.. ‘నేను విరాట్ కోహ్లీకి పెద్ద అభిమానిని. అతడిని చూసేందుకు భారత్-పాకిస్థాన్ మ్యాచ్‌కి వచ్చాను. కానీ.. విరాట్ సెంచరీ చేయకపోవడంతో నిరాశ చెందాను. కోహ్లి తొందరగా ఔట్ కావడంతో నా గుండె పగిలిపోయింది.’ అని యువతి చెప్పింది. మీరు ఎవరికి మద్దతిస్తున్నారు అని ప్రశ్నించగా.. పాకిస్థాన్ అని చెప్పింది. బాబర్‌ ఆజం, విరాట్‌ కోహ్లిలలో తనకు ఇష్టమైన వ్యక్తి ఎవరని అడిగిన ప్రశ్నకు ఏమాత్రం సంకోచించకుండా కోహ్లీ అని చెప్పింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *