మద్యం: మందు బాబులకు షాకింగ్ షాక్.. ఏకంగా ఐదు రోజుల బంద్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-03T20:55:18+05:30 IST

మన ఇంటికి ఎన్వలప్‌లు వస్తే ఏం చేస్తాం? ముందుగా ఇంటిని అందంగా అలంకరించుకుంటాం. అంతేకాదు పరిసర ప్రాంతాలను పరిశుభ్రంగా ఉంచేలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటాం. ఇప్పుడు కేంద్ర ప్రభుత్వం కూడా…

మద్యం: మందు బాబులకు షాకింగ్ షాక్.. ఏకంగా ఐదు రోజుల బంద్

దేశ రాజధాని ఢిల్లీలో నివసిస్తున్న డ్రగ్స్ బానిసలకు తాజాగా ఊహించని షాక్ తగిలింది. ఒకటి కాదు రెండు కాదు. ఐదు రోజుల పాటు మద్యం దుకాణాలు బంద్. పండుగతోపాటు జీ20 సదస్సు నేపథ్యంలో వరుసగా ఐదు రోజుల పాటు వైన్ షాపులు బంద్ చేయనున్నారు.

మన ఇంటికి ఎన్వలప్‌లు వస్తే ఏం చేస్తాం? ముందుగా ఇంటిని అందంగా అలంకరించుకుంటాం. అంతేకాదు పరిసర ప్రాంతాలను పరిశుభ్రంగా ఉంచేలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటాం. ఇప్పుడు జీ20 సదస్సు కోసం కేంద్ర ప్రభుత్వం కూడా అలాంటి చర్యలే తీసుకుంటోంది. సెప్టెంబర్ 9, 10 తేదీల్లో ఢిల్లీలో జీ20 సదస్సు జరగనున్న సంగతి తెలిసిందే.ఈ నేపథ్యంలో ఈ నెల 8 నుంచి 10వ తేదీ వరకు కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రభుత్వ సెలవులు ప్రకటించింది. ఆ మూడు రోజులు మార్కెట్లు, దుకాణాలు, పాఠశాలలు, బ్యాంకులు, మద్యం దుకాణాలు మూసివేయబడతాయి.

దీంతో పాటు.. శ్రీకృష్ణ జన్మాష్టమి నేపథ్యంలో సీఎం కేజ్రీవాల్ ప్రభుత్వం ఈ నెల 6, 7 తేదీల్లో సెలవులు ప్రకటించి మద్యం దుకాణాలను మూసివేయాలని ఆదేశాలు జారీ చేసింది. ఈ రెండు రోజులు, ఆ మూడు రోజులు కలిపితే… ఐదు రోజుల పాటు మద్యం దుకాణాలు బంద్‌ ఖాయం అంటున్నారు. ఇది నిజంగా బానిసలకు షాకింగ్ న్యూస్. ముఖ్యంగా మద్యం తాగకుండా ఒక్కరోజు కూడా గడపలేని వారికి ఈ ఐదు రోజుల సెలవు శాపంగా చెప్పుకోవచ్చు. ఇక్కడే మందు బాబులు తెలివిగా.. ఆ ఐదు రోజులకు సరిపడా స్టాక్ కొనుగోలు చేసేందుకు వైన్ షాపుల ముందు బారులు తీరారు.

అవును.. ఈ ఐదు రోజుల సెలవులు రావడంతో గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా మందు బాబులు వైన్ షాపుల ముందు దూకుతున్నారు. గత వారం రోజులుగా ఢిల్లీలో మద్యం విక్రయాలు భారీగా పెరిగినట్లు నివేదికలు చెబుతున్నాయి. ఐదు రోజులు గ్యాప్ వస్తోంది కాబట్టి స్టాక్ ఉండాలంటే దండయాత్ర తప్పదు!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-03T21:00:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *