నాగార్జున: మీ హీరోయిన్ విజయ్ ఎక్కడ!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-04T12:00:52+05:30 IST

‘బిగ్ బాస్ 7’ తెలుగు సీజన్ ఆదివారం ఘనంగా ప్రారంభమైంది. గత సీజన్‌లా కాకుండా, ఈసారి పాన్ పూర్తిగా కొత్తది. హోస్ట్ నాగార్జున అల్టా-పల్టా అంటూ వినూత్నంగా ప్రారంభించారు. 14 మంది హౌస్‌మేట్స్ తమదైన స్టైల్ ఎంట్రీతో హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టారు. ఆదివారం జరిగిన కార్యక్రమానికి విజయ్ దేవరకొండ అతిథిగా హాజరయ్యారు.

నాగార్జున: మీ హీరోయిన్ విజయ్ ఎక్కడ!

‘బిగ్‌బాస్ 7’ (బిగ్‌బాస్ 7) తెలుగు సీజన్ ఆదివారం ఘనంగా ప్రారంభమైంది. గత సీజన్‌లా కాకుండా, ఈసారి పాన్ పూర్తిగా కొత్తది. హోస్ట్ నాగార్జున అల్టా-పల్టా అనే పేరుతో వినూత్నంగా ప్రారంభించారు. 14 మంది హౌస్‌మేట్స్ తమదైన స్టైల్ ఎంట్రీతో హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టారు. ఆదివారం జరిగిన ఈ కార్యక్రమానికి విజయ్ దేవరకొండ అతిథిగా హాజరయ్యారు. ఓ ఆరాధ్య పాటకు స్టెప్పులేసి గ్రాండ్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఇది చూసిన నాగార్జున ‘మీ హీరోయిన్ సమంత ఎక్కడ? అతను అడిగాడు. ఊహించని ప్రశ్నకు విజయ్ అవాక్కయ్యాడు.

సమంత అమెరికాలో ఉంది. యుఎస్ ప్రమోషన్లతో పాటు, ఆమె తన ఆరోగ్యానికి చికిత్స కోసం వెళ్ళింది. త్వరలో హైదరాబాద్ వచ్చి ప్రమోషన్స్‌లో పాల్గొంటానని విజయ్ సమాధానమిచ్చాడు. ‘నువ్వు మంచి నటుడివి. సమంత కూడా బాగా నటిస్తుంది. సినిమాలో ఎవరు ఎవరిని డామినేట్ చేశారు?’ నన్ను డామినేట్ చేయడానికి ప్రయత్నించనివ్వండి అని నాగ్ అడిగాడు. భార్యలు డామినేట్ చేసేవారు’ అని నాగార్జున ఒకపక్క నవ్వారు. ‘ఏమాయ చేసావె’ నుంచి సమంతను ఆరాధించానని, ఆమెతో నటించడం మంచి అనుభూతిని కలిగిస్తోందని విజయ్ చెప్పాడు. ఇది చూసి చాలా రోజుల తర్వాత నాగార్జున నోటి నుంచి సమంత పేరు వచ్చిందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో సమంత కూడా పాల్గొని ఉంటే లాంచ్ ఎపిసోడ్ మరో రేంజ్ లో ఉండేదని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ లు పెడుతున్నారు.

నాథ చైతన్యతో విడాకులు తీసుకున్న తర్వాత నాగార్జున సమంత గురించి ప్రస్తావించలేదు. అక్కినేని ఫ్యామిలీకి సంబంధించిన వారి గురించి సమంత ఎక్కడా ప్రస్తావించలేదు. సమంతకు అఖిల్ అక్కినేని పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఈ సినిమా విడుదల సందర్భంగా సమంత అఖిల్ శుభాకాంక్షలు తెలియజేసింది. ప్రస్తుతం సమంత అమెరికాలో ఉంది. ‘ఖుషి’ సినిమా విజయం సాధించడంతో అభిమానులతో కలిసి సంబరాలు చేసుకుంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T16:03:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *