రేవంత్ రెడ్డి 17న మేనిఫెస్టో విడుదల, 18 నుంచి ప్రచారం – రేవంత్ రెడ్డి కీలక వ్యాఖ్యలు

హైదరాబాద్‌లోని పరేడ్ గ్రౌండ్‌లో సభకు అనుమతి కోరారు. ఈ నెల 6న హైదరాబాద్‌కు రానున్న కెసి వేణుగోపాల్..రేవంత్ రెడ్డి – కాంగ్రెస్

రేవంత్ రెడ్డి 17న మేనిఫెస్టో విడుదల, 18 నుంచి ప్రచారం - రేవంత్ రెడ్డి కీలక వ్యాఖ్యలు

రేవంత్ రెడ్డి – కాంగ్రెస్ (ఫోటో: గూగుల్)

రేవంత్ రెడ్డి – కాంగ్రెస్: తెలంగాణలో అసెంబ్లీ ఎన్నికల ఉత్కంఠ నెలకొంది. అన్ని పార్టీలు ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. గెలుపు కోసం అస్త్రాలు సిద్ధం చేసుకుంటున్నారు. అభ్యర్థుల ఎంపిక, మేనిఫెస్టో మరియు ఎన్నికల ప్రచారంపై దృష్టి పెట్టండి. అధికార బీఆర్‌ఎస్ ఇప్పటికే అందరికంటే ముందుగా తమ పార్టీ అభ్యర్థులను ప్రకటించింది. కాంగ్రెస్, బీజేపీలు కూడా తమ రేసుగుర్రాల ఎంపికపై కసరత్తు ముమ్మరం చేశాయి. రేపోమాపో తొలి జాబితా విడుదల చేయనున్నారు.

ఈసారి ఎలాగైనా అధికారంలోకి రావాలనే పట్టుదలతో కాంగ్రెస్ ఉంది. ఇందుకోసం వ్యూహాలు రచిస్తున్నారు. ఇందుకు సంబంధించి టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి కసరత్తు ప్రారంభించారు. హైదరాబాద్ వేదికగా సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం నిర్వహించి కాంగ్రెస్ శ్రేణుల్లో ఉత్సాహం నింపాలని చూస్తున్నారు. దీంతో ఎన్నికల గ్యాప్‌ తీరనుంది.

ఇది కూడా చదవండి..రేణుకా చౌదరి : తెలంగాణ కోడలిని ఇప్పుడు గుర్తు పట్టారా? అలాంటి వారిని రాజకీయ రాబందులు అంటారు – వైఎస్ షర్మిలపై కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత నిప్పులు చెరిగారు

ఇటీవల జరిగిన సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం, బహిరంగ సభపై రేవంత్ రెడ్డి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. తెలంగాణలో భారత్ కూటమి గెలుపునకు వ్యూహం రచిస్తున్నట్లు రేవంత్ రెడ్డి తెలిపారు. సీడబ్ల్యూసీ సమావేశ స్థలం ఇంకా ఖరారు కాలేదని ఆయన తెలిపారు. హైదరాబాద్‌లోని పరేడ్ గ్రౌండ్‌లో సభకు అనుమతి కోరారు. బహిరంగ సభ, సీడబ్ల్యూసీ సమావేశాన్ని పరిశీలించి ఈ నెల 6న కేసీ వేణుగోపాల్ హైదరాబాద్ వస్తారని వెల్లడించారు. సీడబ్ల్యూసీ సమావేశానికి వచ్చిన నేతలు 18వ తేదీ నుంచి ప్రచారం చేస్తారని రేవంత్ రెడ్డి తెలిపారు. అలాగే సెప్టెంబర్ 17న మేనిఫెస్టో విడుదల కానుంది.

తెలంగాణ రాష్ట్రంలో 119 నియోజకవర్గాల్లో కాంగ్రెస్‌ పార్టీ సీడబ్ల్యూసీ సమావేశాలు, బహిరంగ సభలు, వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు 5 హామీల ప్రకటన, బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలపై చార్జిషీట్‌ల విడుదల, ఈ 5 హామీలను ప్రమోట్ చేస్తూ ముందుకు సాగుతుందని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు. అని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..గోనె ప్రకాష్ రావు: జమిలి ఎన్నికలు సాధ్యం కాదు.. రేవంత్ రెడ్డి కాంగ్రెస్ ను భ్రష్టు పట్టిస్తున్నాడు: గోనె ప్రకాశరావు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *