వివాదం: మైదానంలో మధ్యవేలు చూపిస్తున్న గంభీర్.. వీడియో వైరల్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-04T19:31:35+05:30 IST

పల్లెకెలె స్టేడియంలో ఆసియా కప్ మ్యాచ్ సందర్భంగా గంభీర్ మైదానం నుంచి డ్రెస్సింగ్ రూమ్ వైపు వెళుతుండగా కోహ్లీ అభిమానులు సంబురాలు చేసుకున్నారు. గంభీర్‌ని చూసి కోహ్లి, కోహ్లీ అంటూ నినాదాలు చేశారు. ఆ తర్వాత గంభీర్ వారికి మధ్య వేలును చూపించాడు. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

వివాదం: మైదానంలో మధ్యవేలు చూపిస్తున్న గంభీర్.. వీడియో వైరల్

భారత మాజీ ఆటగాడు గౌతం గంభీర్‌పై విరాట్ కోహ్లీ అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. మామూలుగానే కోహ్లి, గంభీర్ లను పచ్చగడ్డి వేస్తే భగ్గుమనే పరిస్థితులు ఎదురవుతాయి. ఇటీవల ఐపీఎల్‌లో వీరిద్దరి ప్రవర్తన వివాదాలకు దారి తీసింది. లక్నో సూపర్‌జెయింట్స్ మరియు రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు మధ్య మ్యాచ్ సందర్భంగా, గంభీర్ మరియు కోహ్లి ఒకరినొకరు దూషించుకోవడం మరియు ఒకరినొకరు కొట్టుకోవడానికి చాలా దగ్గరగా ఉండటం కెమెరాకు చిక్కారు. ఇటీవల పల్లెకెలె స్టేడియంలో జరిగిన ఆసియా కప్ మ్యాచ్‌లో గంభీర్ మైదానం నుంచి డ్రెస్సింగ్ రూమ్ వైపు వెళ్తుండగా కోహ్లీ అభిమానులు ఉత్సాహాన్ని ప్రదర్శించారు. గంభీర్‌ని చూసి కోహ్లి, కోహ్లీ అంటూ నినాదాలు చేశారు. ఆ తర్వాత గంభీర్ వారికి మధ్య వేలును చూపించాడు. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

గంభీర్‌కి అంత కోపం లేదని కోహ్లీ అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఆన్‌ఫీల్డ్ మరియు ఆఫ్ ఫీల్డ్‌లో గంభీర్ ప్రవర్తన చాలా దారుణంగా ఉందని పలువురు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. కోహ్లీ స్టార్ ఇమేజ్ చూసి తట్టుకోలేకపోతున్నాడని సెటైర్లు వేస్తున్నారు. ఐసీసీ టోర్నీల్లో ఇతర క్రికెటర్లను గౌరవించడం నేర్చుకోవాలని కోహ్లీ అభిమానులు గంభీర్‌ను కోరుతున్నారు. మరోవైపు కోహ్లి అభిమానులు గంభీర్‌ను టార్గెట్ చేశారు. అంతేకాదు, కోహ్లి అక్కడ లేకపోయినా వారు నినాదాలు చేశారు. గంభీర్ తమకు చెక్ పెట్టాడని అతని అభిమానులు కౌంటర్లు వేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఆసియా కప్ 2023: టీమ్ ఇండియా చెత్త ఫీల్డింగ్.. మూడు క్యాచ్‌లు

తాజాగా విరాట్ కోహ్లీ పాక్ క్రికెటర్లను కౌగిలించుకోవడం చూసి గంభీర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశాడు. ఒకవైపు భారత్-పాకిస్థాన్ అభిమానులు మ్యాచ్ కోసం శత్రువులుగా మారి తమ దేశ గౌరవాన్ని నిలబెట్టాలని నినాదాలు చేస్తుంటే.. పలువురు క్రికెటర్లు మైదానంలో నవ్వుతూ కౌగిలించుకోవడం మంచిది కాదని సూచించాడు. తాము స్నేహంగా మెలగడం తప్పు కాదని.. స్నేహంగా మెలగాలంటే, ప్రేమగా మాట్లాడాలంటే మైదానం బయటే చేయాలని గంభీర్ అభిప్రాయపడ్డాడు. గౌతమ్ గంభీర్ ప్రస్తుతం స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్‌లో క్రికెట్ అనలిస్ట్‌గా పనిచేస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T19:31:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *