హరీష్ సాల్వే: 68 ఏళ్ల వయసులో మూడో పెళ్లి చేసుకున్న ప్రముఖ న్యాయవాది

పెళ్లి వీడియోలతో పాటు హరీష్ సాల్వే తన భార్య త్రినా నుదిటిపై ముద్దు పెట్టుకున్న ఫోటోను ట్విట్టర్‌లో షేర్ చేశారు.

హరీష్ సాల్వే: 68 ఏళ్ల వయసులో మూడో పెళ్లి చేసుకున్న ప్రముఖ న్యాయవాది

హరీష్ సాల్వే మూడో పెళ్లి

హరీష్ సాల్వే వివాహం: ప్రముఖ న్యాయవాది, భారత మాజీ సొలిసిటర్ జనరల్ హరీష్ సాల్వే మూడోసారి వివాహం చేసుకున్నారు. ఆదివారం లండన్‌లో జరిగిన ఓ ప్రైవేట్ వేడుకలో త్రినాను వివాహం చేసుకున్నాడు. ఈ వివాహానికి నీతా అంబానీ, ఐపీఎల్ మాజీ చైర్మన్ లలిత్ మోదీ, ఉజ్వల రౌత్ సహా పలువురు ప్రముఖులు హాజరయ్యారు. ఈ సందర్భంగా లలిత్ మోదీ తన ప్రియురాలు మోడల్ ఉజ్వల రౌత్‌తో కలిసి ఫోటోలు దిగారు.

పెళ్లి వీడియోలతో పాటు హరీష్ సాల్వే తన భార్య త్రినా నుదిటిపై ముద్దు పెట్టుకున్న ఫోటోను ట్విట్టర్‌లో షేర్ చేశారు. 68 ఏళ్ల హరీష్ సాల్వేకి ఇది మూడో పెళ్లి కావడం గమనార్హం. 38 సంవత్సరాల వైవాహిక జీవితం తర్వాత, అతను జూన్ 2020లో తన మొదటి భార్య మీనాక్షికి విడాకులు ఇచ్చాడు. వారికి ఇద్దరు కుమార్తెలు సాక్షి మరియు సానియా ఉన్నారు. అతను 2020లో కరోలిన్ బ్రౌసర్డ్‌ని రెండవసారి వివాహం చేసుకున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: రష్మిక కాలు నాటిన అసిస్టెంట్.. వీడియో వైరల్ అవుతోంది

హరీష్ సాల్వే, సుప్రీంకోర్టు యొక్క ఉన్నత న్యాయవాది, 1999 నుండి 2002 వరకు భారతదేశ సొలిసిటర్ జనరల్‌గా పనిచేశారు. అతను అనేక ముఖ్యమైన కేసులను వాదించాడు. 2018లో కావేరీ నదీ జలాల వివాదంలో కేంద్ర ప్రభుత్వం తరపున సుప్రీంకోర్టుకు హాజరయ్యారు. అతను టాటా గ్రూప్, రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ మరియు ITC గ్రూప్ వంటి ప్రముఖ కంపెనీలకు న్యాయ సేవలను అందిస్తాడు.

ఇది కూడా చదవండి: తండ్రి జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా.. బిడ్డ పేరు తెలుసా..?

పాక్ మిలటరీ కోర్టులో మరణశిక్ష పడిన భారతీయుడు కులభూషణ్ జాదవ్ కేసును కేవలం ఒక్క రూపాయికే వాదించినందుకు ఆయన సర్వత్రా ప్రశంసలు అందుకున్నారు. 2015లో కేంద్ర ప్రభుత్వం పద్మభూషణ్‌తో సత్కరించింది. అదే ఏడాది బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ హిట్ అండ్ రన్ కేసును వాదించాడు. తాజాగా ఆయన మూడో పెళ్లికి సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *