హరీష్ శంకర్: ఆ కత్తిలేని సామీ.. భయమేస్తోంది..!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, బ్లాక్ బస్టర్ డైరెక్టర్ హరీష్ శంకర్ ల ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ సినిమా మళ్లీ సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. ఈ సినిమా తదుపరి షెడ్యూల్ షూటింగ్ మంగళవారం (సెప్టెంబర్ 5) నుంచి ప్రారంభం కానుందని నిర్మాణ సంస్థ సోషల్ మీడియాలో ఒక పిక్ షేర్ చేసింది. ఈ పిక్ చూసిన వారంతా నివ్వెరపోతున్నారు. ఎందుకు అనుకుంటున్నారు?

ఈ పిక్‌లో, దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ నిలబడి ఉండగా, అతని ముందు రకరకాల కత్తులు కనిపిస్తున్నాయి. హరీష్ శంకర్ నిల్చున్న తీరు, ఎదురుగా ఉన్న కత్తులు చూసిన వాళ్లంతా.. అయ్యబాబోయ్ ఇన్ని రకాల కత్తులు వాడుతున్నారా? అంటూ పలు వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. మీలో కొందరు.. ఆ కత్తి లేని సామీ.. భయమేస్తోంది..! హరీష్ శంకర్ మరియు అతని టీమ్ అందరికీ శుభాకాంక్షలు. ప్రస్తుతం ఈ పిక్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. ఈ అప్‌డేట్‌తో సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్తోందని తెలిసి ఫ్యాన్స్ కూడా హ్యాపీగా ఫీలవుతున్నారు. మంగళవారం నుంచి ప్రారంభమయ్యే షెడ్యూల్‌లో భారీ యాక్షన్‌ ఎపిసోడ్‌ చిత్రీకరించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. (ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ అప్‌డేట్)

హరీష్-శంకర్.jpg

పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని ఈ చిత్ర మేకర్స్ కొత్త పోస్టర్‌ను విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ పోస్టర్‌లో పవన్ కళ్యాణ్ ఖాకీ చొక్కా, అంచులు ఉన్న లుంగీ, స్పోర్టింగ్ షేడ్స్ ధరించి కనిపిస్తున్నాడు. ఈ పోస్టర్‌లో కూడా పవన్ కళ్యాణ్ కత్తి పట్టుకుని కనిపిస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ రక్తం మరకలు పడిన కత్తిని పట్టుకుని ఉండగా ఆయన వెనుక కొందరు నిలబడి ఉన్నారు. ఆ పోస్టర్ ట్రెండ్ క్రియేట్ చేసింది. ఇప్పుడు మేకర్స్ పోస్ట్ చేసిన పిక్ కూడా ట్రెండ్ బ్రేక్ చేసేందుకు సిద్ధమవుతోంది. ‘మమ్మల్ని ఎవరూ ఆపలేరు..’ అంటూ మేకర్స్ చేసిన ఈ పోస్ట్‌పై హరీష్ శంకర్ కూడా స్పందిస్తూ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాతలు నవీన్ యెర్నేని, వై రవిశంకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T21:32:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *