రూల్స్ రంజాన్: రూల్స్ రంజాన్ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్.. ప్రభాస్ తో పోటీ..?

టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో కిరణ్ అబ్బవరం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. రూల్స్ రంజన్ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు.

రూల్స్ రంజాన్: రూల్స్ రంజాన్ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్.. ప్రభాస్ తో పోటీ..?

రూల్స్ రంజన్

రూల్స్ రంజాన్ రిలీజ్ డేట్ : టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో కిరణ్ అబ్బవరం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. సక్సెస్‌లతో సంబంధం లేకుండా వైవిధ్యమైన సినిమాలు చేస్తూ ముందుకు సాగుతున్నాడు. ఆయన తాజా చిత్రం ‘రూల్స్ రంజాన్’. రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో నేహా శెట్టి కథానాయిక. స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై రత్నం సమర్పణపై నిర్మాతలు ఏఎం దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. రింకూ కుక్రేజా సహ నిర్మాత. అమ్రిష్ గణేష్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

పుష్ప 2: పుష్ప 2 ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ 1000 కోట్లు..?

తాజాగా ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేస్తున్నట్లు చిత్ర బృందం తెలియజేసి.. ఈ విషయాన్ని కొత్త పోస్టర్ ద్వారా తెలియజేసింది. ఈ పోస్టర్ ఆకట్టుకుంటోంది. వెన్నెల కిషోర్, హైపర్ ఆది, వైవా హర్ష, నెల్లూరు సుదర్శన్, సుబ్బరాజు, అజయ్, గోపరాజు రమణ ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో అన్నూ కపూర్, సిద్ధార్థ్ సేన్, అతుల్ పర్చురే, విజయ్ పాట్కర్, మకరంద్ దేశ్‌పాండే, అభిమన్యు సింగ్ మరియు గుల్షన్ పాండే వంటి పలువురు హిందీ నటులు కూడా నటించారు. ఈ చిత్రానికి దులీప్ కుమార్ సినిమాటోగ్రాఫర్, ఎం. సుధీర్ ఆర్ట్ డైరెక్టర్.

సంగీత దర్శకుడు దాసి: ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు ప్రమాదంలో మృతి..

ఇదిలా ఉంటే యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ నటించిన సాలార్ సినిమా అదే రోజు (సెప్టెంబర్ 28) విడుదల కానున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే గత కొన్ని రోజులుగా సాలార్ సినిమా వాయిదా పడినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ వార్తలపై సాలార్ చిత్ర బృందం ఇప్పటి వరకు స్పందించలేదు. ఇప్పుడు అదే రోజు కిరణ్ అబ్బవరం సినిమా రానుండడంతో ప్రభాస్ సాలార్ సినిమా విడుదల దాదాపు వాయిదా పడినట్లే అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *