రూల్స్ రంజన్: ‘రూల్స్ రంజాన్’ ‘సాలార్’ డేట్ ఫిక్స్.. క్లారిటీ కూడా ఇచ్చారు.

కిరణ్ అబ్బవరం తాజా చిత్రం ‘రూల్స్ రంజాన్’. ‘నీ మనసు నాక మన’, ‘ఆక్సిజన్’ వంటి చిత్రాలతో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న రథీనం కృష్ణ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ‘డీజే టిల్లు’ ఫేమ్ నేహా శెట్టి కథానాయికగా నటిస్తోంది. సీనియర్ నిర్మాత ఏఎమ్ రత్నం సమర్పణలో స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. రింకూ కుక్రేజా సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ సినిమా నుండి ఇప్పటికే విడుదలైన మూడు పాటలకు ప్రేక్షకుల నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. తాజాగా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్. ‘రూల్స్ పరిచయం రంజాన్’ పేరుతో సోమవారం మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేసి నాలుగో పాటను మీడియా సమక్షంలో విడుదల చేసి విడుదల తేదీని కూడా ప్రకటించారు. ప్రస్తుతం రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ ‘సాలార్’ సెప్టెంబర్ 28న విడుదల కావాల్సి ఉండగా.. కొన్ని కారణాల వల్ల సినిమా వాయిదా పడిందనే వార్తల నేపథ్యంలో ‘రూల్స్ రంజాన్’ మేకర్స్ ఆ డేట్ ఫిక్స్ చేశారు. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ రిలీజ్ చేయబోతున్నట్లు నిర్మాత ఏఎం రత్నం ప్రకటించారు.(రూల్స్ రంజన్ రిలీజ్ డేట్ అనౌన్స్‌మెంట్)

ఈ సందర్భంగా నిర్మాత ఎ.ఎం.రత్నం మాట్లాడుతూ కిరణ్ మొదట నేనే నిర్మాత అని భావించి కథ వినడానికి వచ్చాడు. కానీ కథ విని నచ్చడంతో వెంటనే ఈ సినిమా చేయడానికి అంగీకరించారు. ఇప్పుడు పాడలేకపోతే సినిమా మధ్యలో లేచి వెళ్లిపోయారు. అందుకే సంగీతంపై ప్రత్యేక శ్రద్ధ పెట్టమని చెప్పాను. నా అనుభవం ప్రకారం ఆడియో హిట్ అయితే సినిమా సగం హిట్ అయినట్లే. ‘రంగస్థలం’, ‘అల వైకుంఠపురములో’ వంటి సినిమాలు ఆడియో, సినిమాల స్థాయిలో హిట్ అయ్యాయి. సినిమా విజయంలో సంగీతం కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది. ఈ చిత్రానికి అమ్రిష్ అద్భుతమైన సంగీతాన్ని అందించారు. ఈ కథను నమ్మి నిర్మించేందుకు ముందుకు వచ్చిన నిర్మాతలు దివ్యాంగు, మురళికి అభినందనలు. ఈ సినిమా క్రెడిట్ వారికే దక్కుతుంది. వినోదాత్మక సినిమాలకు విజయావకాశాలు ఎక్కువ. ఈ సినిమా ఇదివరకే చూసాను. కుటుంబ సమేతంగా చూసే ఈ సినిమా తప్పకుండా విజయం సాధిస్తుందన్న నమ్మకం ఉందన్నారు. (రంజన్ సినిమా రూల్స్)

AM-రత్నం.jpg

హీరో కిరణ్ అబ్బవరం (హీరో కిరణ్ అబ్బవరం) మాట్లాడుతూ.. ఏడాది క్రితమే ఈ రూల్స్ రంజన్ ప్రయాణం మొదలైంది. ఈ కథను రత్నం ద్వారా కృష్ణకు వినిపించాను. ఈ కథ వింటూ రెండు గంటలు నవ్వుకున్నాను. థియేటర్లలో చూసి మీరు కూడా నవ్వుకుంటారు అనే నమ్మకం ఉంది. మనోరంజన్ పాత్రలో నేను నటించాను. మనోరంజన్ మనలో ఒకడిలాంటి వాడు. ఈ క్యారెక్టర్‌కి అందరూ కనెక్ట్‌ అవుతారు. ఇంత మంచి పాటలు అందించిన అమ్రిష్‌కి ధన్యవాదాలు. నేపథ్య సంగీతం కూడా అదే స్థాయిలో ఉంది. నేను రత్నం సినిమాలు చూస్తూ పెరిగాను. ఆయన సినిమాల్లో ‘ఖుషి’ ఎప్పుడూ నాకు ఇష్టమైన సినిమా. ఏఎం రత్నం గారు మా సినిమాని అందించడం గర్వంగా ఉంది. ఈ చిత్రాన్ని ఇంత సక్సెస్ చేసినందుకు దర్శకులు, నేహాశెట్టితో పాటు చిత్రబృందం అందరికి కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను అన్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T16:21:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *