ఆసియా కప్ 2023: టీమ్ ఇండియా చెత్త ఫీల్డింగ్.. మూడు క్యాచ్‌లు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-04T17:33:49+05:30 IST

సూపర్-4లోకి ప్రవేశించాలంటే తప్పక గెలవాల్సిన మ్యాచ్‌లో టీమిండియా, నేపాల్ తలపడుతున్నాయి. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ టాస్ గెలిచి ఫీల్డింగ్ ఎంచుకున్నాడు. కానీ నేపాలీ ఓపెనర్లు ఇచ్చిన మూడు సులభమైన క్యాచ్‌లను మన ఆటగాళ్లు ధ్వంసం చేశారు.

ఆసియా కప్ 2023: టీమ్ ఇండియా చెత్త ఫీల్డింగ్.. మూడు క్యాచ్‌లు

ఆసియా కప్‌లో టీమిండియా చెత్త ప్రదర్శన మరోసారి తేలిపోయింది. పాకిస్థాన్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో బ్యాట్ తో విఫలమైన మన స్టార్ ఆటగాళ్లు.. నేపాల్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో ఫీల్డింగ్ చేసి అభిమానులను నిరాశపరిచారు. వరుసగా మూడు క్యాచ్‌లు జారవిడుచుకోవడంతో బౌలర్లు ఒత్తిడికి లోనవడంతో పాటు పరుగులు రాబట్టారు. ఫలితంగా పాకిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో నేపాల్ 104 పరుగులకే ఆలౌటైంది. టీమ్ ఇండియాపై 10 ఓవర్లలో ఒక వికెట్ నష్టానికి 65 పరుగులు చేసింది.

సూపర్-4లోకి ప్రవేశించాలంటే తప్పక గెలవాల్సిన మ్యాచ్‌లో టీమిండియా, నేపాల్ తలపడుతున్నాయి. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ టాస్ గెలిచి ఫీల్డింగ్ ఎంచుకున్నాడు. కానీ నేపాలీ ఓపెనర్లు ఇచ్చిన సులువైన క్యాచ్‌లను మన ఆటగాళ్లు చితకబాదారు. తొలి మ్యాచ్‌లో ఫీల్డింగ్‌కు అవకాశం లేని ఆటగాళ్లు.. సరైన ప్రాక్టీస్‌ లేకపోవడంతో తొలి మ్యాచ్‌లో ఫీల్డింగ్‌లో పేలవంగా వ్యవహరించారని విమర్శించారు. ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ ఫీల్డర్లు ఈ క్యాచ్‌లను జారవిడుచుకోవడం టీమ్ ఇండియాను ఇబ్బందుల్లోకి నెట్టింది. ఇషాన్ కిషన్, శ్రేయాస్ అయ్యర్, విరాట్ కోహ్లి మూడు క్యాచ్‌లను వదులుకున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: శుభ్‌మన్ గిల్: ఐపీఎల్ తర్వాత గిల్‌కి ఏమైంది? వరుస వైఫల్యాలకు కారణమేంటి?

టీమిండియా బౌలర్ షమీ వేసిన ఇన్నింగ్స్ తొలి ఓవర్ లోనే ఓపెనర్ కుశాల్ ఇచ్చిన సులువైన క్యాచ్ ను శ్రేయాస్ అయ్యర్ స్లిప్ వద్ద వదిలేశాడు. ఆ తర్వాత మహ్మద్ సిరాజ్ వేసిన మరుసటి బంతికి మరో ఓపెనర్ ఆసిఫ్ షేక్ క్యాచ్ పట్టగా, షార్ట్ కవర్ వద్ద విరాట్ కోహ్లీ దానిని ఛేదించాడు. ఆ తర్వాత మహ్మద్ షమీ వేసిన ఇన్నింగ్స్ ఐదో ఓవర్లో కుశాల్ ఇచ్చిన క్యాచ్ ను వికెట్ కీపర్ ఇషాన్ కిషన్ మళ్లీ అందుకోలేకపోయాడు. వరుసగా మూడు క్యాచ్‌లు జారవిడుచుకున్న భారత ఆటగాళ్లపై అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఎట్టకేలకు 10వ ఓవర్‌లో శార్దూల్ ఠాకూర్ బౌలింగ్‌లో టీమిండియాకు తొలి వికెట్ లభించింది. అయితే, యువకుడిపై ఇంత చెత్త ఫీల్డింగ్ చేస్తే, మరుసటి రోజు పాకిస్తాన్‌తో ఆడే అవకాశం ఉంటే వారు మ్యాచ్‌లో ఏమి చేస్తారు?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T17:37:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *