పాపం వైసీపీ – ఐటీ నోటీసులు పట్టుకుని ఈత కొడుతోంది… !

అధికారంలోకి వచ్చి నాలుగున్నరేళ్లు కావస్తోంది. 6 లక్షల కోట్ల అవినీతిని పుస్తకాల్లో పెట్టారు. ఇప్పటికీ నయాపైసా అవినీతిని చూపించలేకపోయారు. అంతేకాదు పోలవరంలో అవినీతి లేదని స్వయంగా క్లీన్ చిట్ ఇచ్చారు. అమరావతిలో వ్యక్తుల పేరుతో ఫిర్యాదులు చేయడం తప్ప.. కుంభకోణం జరిగిందనడానికి ఒక్క ఆధారాన్ని కూడా బయటకు తీసుకురాలేకపోయారు. హెరిటేజ్ మజ్జిగను టిప్పుగా కొనుగోలు చేశారని ఆరోపించారు. చిన్న చితకా ఆరోపణల నుంచి భారీ కుంభకోణాల వరకు అనేక ఆరోపణలు వచ్చాయి. లెక్కలేనన్ని విచారణలు జరిగాయి. ఒక్క రూపాయి కూడా ఖర్చు చేయలేకపోయారు.

అయితే ఇప్పుడు చంద్రబాబుకు ఐటీ నోటీసులు రావడంతో హడావుడి మొదలైంది. నోటీసులు వచ్చాయి. దానికి చంద్రబాబు సమాధానం ఇచ్చారు. అందులో డబ్బు లేదు. సీబీఎన్ స్టీల్ అనే కోడ్ వాడారని, అది టన్నుల్లో ఉందని ఐటీ నోటీసుల్లో ఉంది.. ఇది డబ్బు కాదు. కావాలనే తప్పుడు ప్రచారం చేయడానికే ఈ విషయాన్ని వైసీపీ నోటీసులు ఇచ్చినట్లుగా వాడుకుంటోందన్నారు.

హిందూస్థాన్ టైమ్స్‌లో ఒకసారి, డెక్కన్ క్రానికల్‌లో మరోసారి, పయనీర్‌లో మరోసారి ఇలా నోటీసులు రాశారు. అదే విషయాన్ని ఆరోపిస్తున్నారు. నిజంగా ఏమైనా ఉంటే..ఐటీ వాళ్లే అడగాలి..కానీ ఈ నోటీసులు లేకుండా చేయాలన్నారు వైసీపీ నేతలు. ఈ నోటీసులకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని స్వయంగా సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి తన ప్రెస్‌మీట్‌లో అంగీకరించారు. సాంకేతిక సమస్యలతో చంద్రబాబు తప్పించుకున్నారని అన్నారు. అంటే అందులో ప్రయోజనం లేదని అతనికి కూడా అర్థమైంది. డబ్బు నిజంగా అవినీతిమయమైతే, దానిని ఏ సాంకేతికత ఆపదు. ఆ విషయం సజ్జలకు బాగా తెలుసు.

అడ్డగోలు ఆదాయానికి గండికొడుతున్న వైసీపీ నేతలు. ఆ బురద అంతా తమపై వేయాలని టీడీపీ నేతలు అనుకోవడం అమాయకత్వం అని నవ్వుకుంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ పాపం వైసీపీ – ఐటీ నోటీసులు పట్టుకుని ఈత కొడుతోంది… ! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *