నటి స్నేహ : 20 ఏళ్ల తర్వాత జంట..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T10:18:22+05:30 IST

నటి స్నేహకు గోల్డెన్ ఆఫర్ వచ్చిందని కోలీవుడ్ హల్చల్ చేస్తోంది. 20 ఏళ్ల తర్వాత ఆమె విజయ్‌తో జతకట్టబోతున్నట్లు తమిళ మీడియా ప్రచారం చేస్తోంది. ఇటీవలే ‘లియో’ సినిమా షూటింగ్‌ను పూర్తి చేసిన విజయ్ తన 68వ చిత్రాన్ని ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు.

నటి స్నేహ : 20 ఏళ్ల తర్వాత జంట..?

నటి స్నేహకు గోల్డెన్ ఆఫర్ వచ్చిందని కోలీవుడ్ హల్చల్ చేస్తోంది. 20 ఏళ్ల తర్వాత ఆమె విజయ్‌తో జతకట్టబోతున్నట్లు తమిళ మీడియా ప్రచారం చేస్తోంది. ఇటీవలే ‘లియో’ సినిమా షూటింగ్‌ను పూర్తి చేసిన విజయ్ తన 68వ చిత్రాన్ని ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు. ఈ చిత్రానికి వెంకట ప్రభు దర్శకుడు. ఇందులో విజయ్ తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. కొడుకు పాత్రకు ప్రియాంక మోహన్‌ని ఎంపిక చేశారు. ఇప్పుడు తండ్రి పాత్ర కోసం విజయ్ సరసన హీరోయిన్ కోసం వేట మొదలైంది. మొదట ఈ పాత్రకు సూర్య భార్య జ్యోతికను అనుకున్నారని ప్రచారం జరిగింది. తర్వాత ఆమె ఒప్పుకోలేదని తెలిసింది. సిమ్రాన్‌ను ప్రయత్నించారు. ఆమె కూడా వర్కవుట్ కాలేదు. దాంతో స్నేహ పేరు ప్రచారంలోకి వచ్చింది. 20 ఏళ్ల క్రితం ‘వశికరా’ సినిమాలో విజయ్, స్నేహ కలిసి నటించారు. మళ్లీ విజయ్‌తో జోడీ కట్టే ఛాన్స్‌ వచ్చిందని గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి.

Sneha.jpeg

ప్రస్తుతం తెలుగు, తమిళ భాషల్లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా ఉన్న స్నేహ తనకు నచ్చిన పాత్రలను ఎంచుకుంటుంది. పాత విజయ్ భార్య ఈ సినిమాలో ఒప్పుకుంటుందా? లేదా అనేది తెలియాల్సి ఉంది. అందుకు స్నేహ అంగీకరించినట్లు కోలీవుడ్ సమాచారం. కానీ అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు లండన్‌లో జరుగుతున్నాయి. త్వరలోనే ఈ సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్లనుంది. తయారు అవ్వటం. AGS ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ సంస్థను నిర్మించేందుకు సిద్ధమైంది. యువన్ శంకర్ రాజా స్వరకర్త.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T10:35:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *