అనుష్క – ప్రభాస్ : ప్రభాస్ ఫేవరెట్ రెసిపీ ఏంటని అనుష్క పోస్ట్.. సమాధానం చెబుతారా డార్లింగ్..?

తనకు ఇష్టమైన వంటకం ఏంటో.. ప్రభాస్ తన ఫేవరెట్ డిష్ అంటూ అనుష్క ఛాలెంజ్ మొదలుపెట్టింది.

అనుష్క – ప్రభాస్ : ప్రభాస్ ఫేవరెట్ రిసిపి ఏంటని అనుష్క పోస్ట్.. సమాధానం చెబుతారా డార్లింగ్..?

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి రెసిపీ ఛాలెంజ్‌తో అనుష్క ఛాలెంజ్ చేసింది

అనుష్క – ప్రభాస్ : నవీన్ పోలిశెట్టితో అనుష్క శెట్టి ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ వారం విడుదల కానున్న ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ లో ఎక్కడా అనుష్క కనిపించలేదు. నవీన్ పొలిశెట్టె ఈ ప్రమోషన్స్ అన్నీ చేస్తున్నాడు. అయితే తాజాగా అనుష్క కూడా ఎట్టకేలకు ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ మొదలుపెట్టింది. ఈ సినిమాలో అనుష్క చెఫ్‌గా కనిపించనుంది.

మెగా 157 : చిరంజీవి, వశిష్ఠ సినిమా మొదలవుతుందా?

దీంతో తనకు ఇష్టమైన వంటకం ఏంటో చెబుతూ ఛాలెంజ్ ప్రారంభించింది. #MSMPrecipechallenge ప్రభాస్‌ను ట్యాగ్ చేయడం ద్వారా కొత్త సవాలును ప్రారంభించింది. మంగళూరు చికెన్ కర్రీ మరియు నీర్ దోశ తనకు ఇష్టమైన వంటకం మరియు వాటి వంటకాలను పంచుకుంటూ ప్రభాస్‌కు సవాలు విసిరింది. నీకు ఇష్టమైన వంటకం ఏది అని అడిగింది. మరొకరిని ట్యాగ్ చేసి ఈ ఛాలెంజ్‌ని కొనసాగించమని కూడా ఆమె అభ్యర్థించింది. ఈ పోస్ట్‌ని చూసిన ప్రభాస్ అభిమానులు.. “స్వీటీ, మీరు మొదట తప్పు చేసిన వ్యక్తిని ట్యాగ్ చేసారు. సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా లేని ప్రభాస్ మీకు రిప్లై ఇస్తారా..?” అంటూ ఫన్నీ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి : చిన్న సమీక్షలు.. మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టికి నేనే మొదటి ప్రేక్షకులు..

ఇప్పుడు ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. మరి అనుష్కపై ప్రభాస్ స్పందిస్తూ తనకు ఇష్టమైన వంటకం ఏమిటో చెబుతాడా..? అలాగే ప్రభాస్ ఎవరిని ట్యాగ్ చేస్తాడనే ఆసక్తి అందరిలోనూ నెలకొంది. కాగా, రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందిన ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పొలిశెట్టి’ సెప్టెంబర్ 7న తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ భాషల్లో విడుదల కానుంది. యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వంశీ, ప్రమోద్‌లు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి నూతన దర్శకుడు పి.మహేష్ బాబు దర్శకత్వం వహించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *