టీమ్ ఇండియా: ప్రపంచకప్ జట్టులో డకౌట్ ఎందుకు? బీసీసీఐపై విమర్శల వర్షం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T17:34:56+05:30 IST

సూర్యకుమార్ యాదవ్ తన అంతర్జాతీయ కెరీర్‌లో 26 వన్డేలు ఆడి 511 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. సగటు 24.33 మాత్రమే. అతని ఖాతాలో కేవలం రెండు అర్ధ సెంచరీలు మాత్రమే ఉన్నాయి. అత్యధిక స్కోరు 64. స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియాతో ఆడిన మూడు వన్డేల సిరీస్‌లో అతను వరుసగా హ్యాట్రిక్ డకౌట్‌లు సాధించాడు. ఈ కారణంగా, ప్రపంచ కప్ జట్టులో డగౌట్ స్టార్ అవసరమా అని చాలా మంది క్రికెట్ అభిమానులు సోషల్ మీడియా వేదికగా బీసీసీఐ ప్రవర్తనను అడుగుతున్నారు.

టీమ్ ఇండియా: ప్రపంచకప్ జట్టులో డకౌట్ ఎందుకు?  బీసీసీఐపై విమర్శల వర్షం

అజిత్ అగార్కర్ నేతృత్వంలోని సెలక్షన్ కమిటీ మంగళవారం వన్డే ప్రపంచకప్ కోసం 15 మంది సభ్యులతో కూడిన జట్టును ప్రకటించింది. అయితే కొందరు ఆటగాళ్లు జట్టులో చోటు దక్కించుకోవడంపై సోషల్ మీడియాలో విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. మిస్టర్ 360 సూర్యకుమార్ యాదవ్‌ని ఎంపిక చేయడం సరికాదని కొందరి అభిప్రాయం. అతని స్థానంలో వికెట్ కీపర్ సంజూ శాంసన్ లేదా లెఫ్ట్ హ్యాండర్ తిలక్ వర్మ ఉంటే బాగుండేదని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. వన్డేల్లో సూర్యకుమార్ రికార్డు ఏమాత్రం బాగోలేదు.. ఎలా పరిగణిస్తారు?

సూర్యకుమార్ యాదవ్ తన అంతర్జాతీయ కెరీర్‌లో 26 వన్డేలు ఆడి 511 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. సగటు 24.33 మాత్రమే. అతని ఖాతాలో కేవలం రెండు అర్ధ సెంచరీలు మాత్రమే ఉన్నాయి. అత్యధిక స్కోరు 64. స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియాతో ఆడిన మూడు వన్డేల సిరీస్‌లో అతను వరుసగా హ్యాట్రిక్ డకౌట్‌లు సాధించాడు. ఈ కారణంగా, ప్రపంచ కప్ జట్టులో డగౌట్ స్టార్ అవసరమా అని చాలా మంది క్రికెట్ అభిమానులు సోషల్ మీడియా వేదికగా బీసీసీఐ ప్రవర్తనను అడుగుతున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: రోహిత్ శర్మ: ఇలాంటి ప్రశ్నలు నన్ను అడగొద్దు.. మీడియాపై రోహిత్ శర్మ అసహనం!

మరి కొందరు కేఎల్ రాహుల్ తీసుకున్నారని విమర్శించారు. ఇటీవ‌ల ఫిట్‌నెస్ స‌మ‌స్య‌ల‌తో స‌మ‌స్య‌తో స‌మ‌స్య‌లు ఎదుర్కొంటున్న కేఎల్ రాహుల్ అవ‌స‌ర‌మా అని ప్ర‌శ్నిస్తున్నారు. అంతేకాదు ముఖ్యమైన మ్యాచ్‌ల్లో రాహుల్ ఒత్తిడిని తట్టుకోలేడని గుర్తు చేస్తున్నారు. అతని కారణంగానే టీమిండియా మూడు ప్రపంచకప్ టోర్నీలు, 2017 ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీలో విఫలమైందని పేర్కొన్నారు. కేఎల్ రాహుల్ ఒత్తిడిని తట్టుకోలేడని స్వయంగా టీమ్ ఇండియా బ్యాటింగ్ కోచ్ విక్రమ్ రాథోడ్ చెప్పినట్లు వారు లేవనెత్తుతున్నారు. మరోవైపు చాహల్‌ను తీసుకోని టీమిండియా మేనేజ్‌మెంట్‌పై పలువురు విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. ప్రపంచకప్ లాంటి టోర్నీ కోసం మ్యాచ్ విన్నర్‌ను పక్కన పెట్టారని టీమిండియా మాజీ ఆటగాడు హర్భజన్ ట్వీట్ చేశాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T17:34:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *