మహేష్ విట్టా : ఐదేళ్ల ప్రేమ.. ఫలించింది.. త్రిముఖ బంధంతో ఒక్కటయ్యారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T16:08:23+05:30 IST

టాలీవుడ్ కమెడియన్, బిగ్ బాస్ ఫేమ్ మహేష్ విట్టా ఓ ఇంటివాడు అయ్యాడు. శ్రావణితో మహేశ్ విట్టా వివాహం గ్రాండ్‌గా జరిగింది. శనివారం కడప జిల్లా ప్రొద్దుటూరులోని హెల్త్‌క్లబ్‌ ఫంక్షన్‌ హాల్‌లో మహేశ్‌ విట్టా వివాహ వేడుక అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది.

మహేష్ విట్టా : ఐదేళ్ల ప్రేమ.. ఫలించింది.. త్రిముఖ బంధంతో ఒక్కటయ్యారు!

టాలీవుడ్ కమెడియన్, బిగ్ బాస్ ఫేమ్ మహేష్ విట్టా ఓ ఇంటివాడు అయ్యాడు. శ్రావణితో మహేష్ విట్టా వివాహం గ్రాండ్‌గా జరిగింది. శనివారం కడప జిల్లా ప్రొద్దుటూరులోని హెల్త్‌క్లబ్‌ ఫంక్షన్‌ హాల్‌లో మహేశ్‌ విట్టా వివాహ వేడుక అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. మంగళవారం నాడు మహేష్ విట్టా-శ్రావణిల వివాహ వేడుకకు సంబంధించిన చిత్రాలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశాడు.

రాయలసీమ యాసతో యూట్యూబ్‌లో పాపులర్ అయిన మహేష్ విట్టా.. ఫన్ బకెట్ వీడియోలతో మరింత పేరు తెచ్చుకున్నాడు. అదే క్రేజ్‌తో సినిమాల్లో అవకాశం దక్కించుకున్నాడు. బిగ్ బాస్ షోకి రెండు సార్లు వెళ్లాడు. సీజన్ 3తో పాటు, అతను OTT కంటెస్టెంట్‌గా కూడా హౌస్‌లోకి ప్రవేశించాడు. బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఉండగానే.. తన ప్రేమకథ గురించి చెప్పాడు. ఆగస్ట్, సెప్టెంబర్ నెలల్లో పెళ్లి జరగవచ్చని చెప్పిన మహేష్ విట్టా.. సెప్టెంబర్ మొదటి వారంలో పెళ్లి చేసుకున్నాడు. మహేష్ ఐదేళ్లుగా శ్రావణితో ప్రేమలో ఉన్నాడు. ఆమె సాఫ్ట్‌వేర్ ఉద్యోగిని. శ్రావణి రెడ్డి మహేష్ విట్టా చెల్లెలు స్నేహితురాలు. తన సోదరి స్నేహితురాలితో తొలి చూపులోనే ప్రేమలో పడిన మహేష్ విట్టా.. ఏమాత్రం ఆలస్యం చేయకుండా ఆమెకు ప్రపోజ్ చేశాడు. మొదట ఆమె తిరస్కరించింది. అయినా పట్టు వదలకుండా ప్రేమను కొనసాగిస్తున్నాడు. స్నేహితులుగా ఉండేందుకు అంగీకరించిన శ్రావణి రెండేళ్ల తర్వాత మహేష్ ప్రేమను అంగీకరించింది. త్రిముఖ బంధంతో ఒక్కటయ్యారు.

విట్టా-మహేష్.jpg

‘కొండపొలం’, జాంబీ రెడ్డి, ఇందువదన, ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌ వంటి చిత్రాల్లో నటించిన ఆయన.. పుష్ప సినిమాలో జగదీష్‌ పాత్రలో కేశవ్‌ పాత్రను మహేష్‌ ముందుగా అమ్మేయాల్సి ఉంది. అతను అనేక ఆడిషన్స్ కోసం వెళ్ళాడు, కానీ చివరి నిమిషంలో, జగదీష్ తీసుకున్నారు. ప్రస్తుతం ఆయన హీరోగా ఓ సినిమా రూపొందుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T16:20:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *