మిస్ శెట్టి ఎంఆర్ పొలిశెట్టి : “మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి”కి మొదటి ప్రేక్షకులు నేనే.. నేను చాలా ఎంజాయ్ చేశాను – మెగాస్టార్ చిరంజీవి

మిస్ శెట్టి ఎంఆర్ పోలిశెట్టి సినిమాపై మెగాస్టార్ చిరంజీవి స్పందన

మిస్ శెట్టి MR పోలిశెట్టి: టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్క శెట్టి, యంగ్ హీరో నవీన్ పోలిశెట్టి నటించిన చిత్రం “మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి”. రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి పి.మహేష్ బాబు దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. అభినవ్ గోమఠం, మురళీ శర్మ, తులసి తదితరులు ఈ చిత్రంలో ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు. నవీన్ పొలిశెట్టి స్టాండ్-అప్ కమెడియన్‌గా మరియు అనుష్క శెట్టి ప్రముఖ చెఫ్‌గా నటించిన ఈ చిత్రాన్ని యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై వంశీ మరియు ప్రమోద్ నిర్మించారు.

కానీ యూవీ క్రియేషన్స్ లో ‘మిర్చి’, ‘భాగమతి’ ఆ తర్వాత ఆ సంస్థలో అనుష్క హ్యాట్రిక్ సినిమా. ఆ సినిమాలు భారీ విజయాన్ని సాధించగా, ఈ సినిమాతో హ్యాట్రిక్ కొట్టాలని భావిస్తున్నారు. తెలుగు, కన్నడ, తమిళం, మలయాళం.. ఇలా నాలుగు దక్షిణాది భాషల్లో తెరకెక్కుతోంది. ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 7న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.కానీ ఇటీవల మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఈ చిత్రాన్ని (మిస్ శెట్టి ఎంఆర్ పోలిశెట్టి) వీక్షించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ మేరకు ట్విట్టర్ వేదికగా సినిమాపై తన అభిప్రాయాన్ని పంచుకున్నారు.

చిత్రం

ఆ ట్వీట్‌లో.. ‘మిస్ శెట్టి – మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ చూశాను.. ప్రారంభం నుంచి చివరి వరకు ఆకట్టుకున్న హిలేరియస్ ఎంటర్‌టైనర్. నేటి యువత మనస్తత్వాన్ని ప్రతిబింబించే సరికొత్త డ్రామా ‘జాతి రత్నాలు’కి డబుల్ ఎనర్జీ, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ అందించిన నవీన్ పొలిశెట్టి, ‘దేవసేన’, అనుష్క శెట్టి ఈ చిత్రానికి ప్రాణం పోశారు. ఫుల్ లెంగ్త్ ఎంటర్‌టైనర్‌గానే కాకుండా, ఎమోషన్స్‌ని అద్భుతంగా మిక్స్ చేసి రక్తికట్టించే లుక్‌ని క్రియేట్ చేసినందుకు దర్శకుడు మహేష్‌బాబుని అభినందించాల్సిందే.

BTW నేనే ఈ సినిమా మొదటి వీక్షకుడిని.. ఆ సంతోషకరమైన క్షణాలను నేను చాలా ఎంజాయ్ చేశాను. మరోసారి ప్రేక్షకులందరితో కలిసి థియేటర్‌ని ఆస్వాదించాలనే కోరిక బలంగా ఉంది. మిస్ శెట్టి – మిస్టర్ పోలిశెట్టి 100% ప్రేక్షకులు నవ్వుల బాటలో పయనిస్తారనడంలో సందేహం లేదని రాశారు. ఇప్పుడు ఈ ట్వీట్, ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.

 

పోస్ట్ మిస్ శెట్టి ఎంఆర్ పొలిశెట్టి : “మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి”కి మొదటి ప్రేక్షకులు నేనే.. నేను చాలా ఎంజాయ్ చేశాను – మెగాస్టార్ చిరంజీవి మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *