Naveen Polishetty : అసలు ఈ కథ ఎందుకు చేశాం..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T13:10:55+05:30 IST

ఈ సినిమాలో అనుష్కతో కలిసి నటిస్తున్నాను అని తెలియగానే పెద్దగా స్పందించకపోయినా లోలోపల ఉన్న ఆనందాన్ని వర్ణించలేను. ఆమెకు ఇష్టమైన సినిమా అరుంధతి. ఆమెతో నటించడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.

Naveen Polishetty : అసలు ఈ కథ ఎందుకు చేశాం..!

“ఈ సినిమాలో అనుష్కతో కలిసి నటిస్తున్నాను అని తెలియగానే పెద్దగా స్పందించలేదు కానీ.. మాటల్లో చెప్పలేనంత ఆనందాన్ని నింపాను.. ఆమెకు ఇష్టమైన సినిమా అరుంధతి. ఆమెతో నటించడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈ సినిమా ఎందుకు చేశామో సినిమా చూశాక మీకే తెలుస్తుంది’’ అని నవీన్ పొలిశెట్టి అన్నారు. ఆయన అనుష్క కథానాయికగా నటించిన చిత్రం ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. (మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి) పి. మహేష్ బాబు దర్శకత్వంలో యువి క్రియేషన్స్ నిర్మించింది. ఈ నెల 7న సినిమా విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా హైదరాబాద్‌లో ఏర్పాటు చేసిన విలేకరుల సమావేశంలో ఆయన మాట్లాడారు.

“జాతిరత్న సక్సెస్‌ని ముందే ఊహించింది. కానీ ఇంత పెద్ద విజయం సాధిస్తుందని అనుకోలేదు. ఆ తర్వాత ప్రేక్షకుల అంచనాలకు మించిన కథను ఎంచుకునే బాధ్యత నాపై పడింది. ఈ క్రమంలో చాలా కథలు విన్నాను. వద్ద అదే సమయంలో కోవిడ్‌తో ప్లాన్‌లన్నీ ధ్వంసమయ్యాయి.ఆ ఏడాది ఏ సినిమాకి వెళ్లలేదు.ఈ స్టోరీ ఆల్రెడీ లాక్ అయిపోయింది.కథ విని వారాలు గడిచినా.. మళ్లీ మళ్లీ అదే కథ గుర్తొస్తే.. అంటే ఇందులో మ్యాజిక్ ఉంది.మహేష్ ఈ కథ చెప్పినప్పుడు నాకు అలాగే అనిపించింది.రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ జానర్‌లో ప్రత్యేకమైన కథను రూపొందించాడు.నాకు బాగా నచ్చింది.అలాగే మా పెయిర్ ప్రత్యేకంగా అనిపించింది.సినిమాలో నాన్-అంతర ఉంటుంది. స్టాప్ కామెడీ నాకు, అనుష్కకు మధ్య ఆ కిక్‌ని స్క్రీన్‌పై చూస్తేనే తెలుస్తుంది.. విజిల్స్.. ఎమోషనల్ ఫిల్మ్. కృష్ణాష్టమి రోజున విడుదల కానున్న ఈ సినిమా కృష్ణుడిలా అల్లరి చేస్తుంది.. మా సినిమా అదే స్థాయిలో అల్లరి చేస్తూ ఉండండి.. స్టాండప్ కమెడియన్‌గా కనిపించినా తెలుగు స్టాండప్ కమెడియన్‌ని ప్రేక్షకులకు పరిచయం చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాం. ఈ పాత్ర కోసం చాలా రీసెర్చ్ చేశాను. నిజమైన స్టాండప్ కామెడీ స్టూడియోలో చిత్రీకరించబడింది. ట్రైలర్‌లో బోల్డ్ డైలాగ్ ఉంది. దానికి కారణం ఉంది. దాన్ని తెరపై చూస్తేనే మీరు ఆనందిస్తారు. గతేడాది ఈ చిత్రాన్ని ప్రారంభించి వేసవిలో విడుదల చేయాలనుకున్నాం. సినిమా క్వాలిటీ కోసం కొంత సమయం కేటాయించాల్సి వచ్చింది. అందుకే గ్యాప్ వచ్చింది’’ అన్నారు.

మీకు ఆఫర్ వస్తే…

నా దృష్టిలో సినిమాకి అసలు హీరో కథే. అది అన్నిటికంటే పెద్దది. నేను ఎప్పుడూ ఇలాంటి గొప్ప కథల కోసం వెతుకుతూనే ఉంటాను. మంచి స్క్రీన్‌ప్లే, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్.. ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే కొత్త ఎలిమెంట్.. ఇలాంటి అంశాలతో కూడిన కథను రూపొందించే అనుభవం దర్శకుడికి ఉందా? అతను కొత్త దర్శకుడో, సీనియర్ దర్శకుడో అనే తేడా నాకు లేదు. కథతో కనెక్ట్ అయితే సరిపోతుంది. తెలుగు సినిమా నుంచి హిందీ సినిమాకి చాలా మంది వెళ్తున్నారు. అక్కడ సినిమాలు చేసిన తర్వాత ఇక్కడికి వచ్చాను. మంచి కథ దొరికితే మళ్లీ హిందీలో సినిమా చేస్తాను. ప్రస్తుతం తెలుగు సినిమా లెక్క మొత్తం మారిపోయింది. దానికి కారణం సినిమాపై తెలుగు ప్రేక్షకులు చూపిస్తున్న ప్రేమే. కథ బాగుంది.. అందులో నా పాత్ర వైవిధ్యంగా ఉంటే మరో స్టార్‌తో చేయడానికి అభ్యంతరం లేదు’’ అని నవీన్ పొలిశెట్టి అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T13:11:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *