నీతోనే నేను: బడి గౌతమ బుద్ధుడు.. పాట ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం స్పెషల్‌గా విడుదలైంది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T17:49:05+05:30 IST

‘సినిమా బండి’ ఫేమ్ వికాష్ వశిష్ట హీరోగా శ్రీమామిడి ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై ఎం. సుధాకర్ రెడ్డి నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘నీతో నేను’. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా నుంచి ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం సందర్భంగా ‘గురుః బ్రహ్మ గురుః విష్ణు..’ అనే లిరికల్ సాంగ్‌ను చిత్ర యూనిట్ విడుదల చేసింది.

నీతోనే నేను: బడి గౌతమ బుద్ధుడు.. పాట ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం స్పెషల్‌గా విడుదలైంది.

నీతోనే నేను సినిమా స్టిల్

‘సినిమా బండి’ ఫేమ్ వికాస్ వశిష్ట హీరోగా శ్రీమామిడి ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ పతాకంపై ఎం.సుధాకర్ రెడ్డి నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘నీతోనే నేను’. మోక్ష, కుషిత హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. చిత్రీకరణ దశలో ఉన్న ఈ సినిమాలోని ‘గురుర్ బ్రహ్మ గురుర్ విష్ణు..’ అనే లిరికల్ సాంగ్ ను ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ విడుదల చేసింది. గొప్ప సమాజాన్ని తీర్చిదిద్దడంలో ఉపాధ్యాయుల పాత్ర ఎంతో కీలకమన్నారు. అందుకే వారిని బ్రహ్మ, విష్ణు, మహేశ్వరులతో పోలుస్తారు. అలాంటి గురువులకు అంకితమిస్తూ రూపొందించిన పాట ‘గురుః బ్రహ్మ గురుః విష్ణు..’. ఈ పాటను గాయకుడు మనో పాడారు. స్టార్ రైటర్ సుద్దాల అశోక్ తేజ సాహిత్యం అందించారు.

ఈ పాటను విడుదల చేసిన సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాత మామిడి సుధాకర్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. మంచి సమాజం కావాలంటే గొప్ప గురువులు కావాలి. ఉపాధ్యాయులు దీన్ని సాధ్యం చేస్తారు. అలాంటి వారి గొప్పతనాన్ని తెలియజేసేందుకు మా సినిమాలో ‘గురుః బ్రహ్మ గురుః విష్ణు..’ అనే పాట ఉంది. ప్రముఖ గాయకుడు మనో, రచయిత సుద్దాల అశోక్ తేజగారు రాసిన ఈ పాటను ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం సందర్భంగా విడుదల చేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. మంచి టీమ్ సపోర్ట్ తో సినిమాను వేగంగా పూర్తి చేస్తున్నాం. నేను ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయునిగా పనిచేశాను. రామ్ పాత్ర కూడా ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయుడే. అందులోని తప్పులను సరిదిద్దడమే ‘నీతో నేను’ కథ. త్వరలోనే సినిమాను విడుదల చేస్తాం అన్నారు.

Neathone.jpg

దర్శకుడు అంజిరామ్ (అంజిరామ్) మాట్లాడుతూ.. ఉపాధ్యాయ దినోత్సవం సందర్భంగా మా చిత్రంలోని ‘గురుః బ్రహ్మ గురుః విష్ణు..’ అనే పాటను విడుదల చేయడం ఆనందంగా ఉంది. సుద్దాల అశోక్ తేజగారు రాసిన ఈ పాటను మనోగారు పాడారు. పాట అందరికీ నచ్చుతుంది. ఉత్తమ ఉపాధ్యాయులందరికీ ఈ పాట అంకితం అని తెలిపారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T17:49:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *