బెదిరింపు కాల్ : గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు కాల్

దీంతో అప్రమత్తమైన విమానాశ్రయ అధికారులు రాత్రి ఢిల్లీ వెళ్లాల్సిన ఎయిరిండియా విమానాన్ని నిలిపివేశారు. దీంతో విమానాశ్రయ సిబ్బంది అప్రమత్తమయ్యారు. విమానాశ్రయంలో బాంబు స్క్వాడ్‌తో తనిఖీలు చేపట్టారు.

బెదిరింపు కాల్ : గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు కాల్

గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బెదిరింపు కాల్

గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బెదిరింపు కాల్: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని విజయవాడ గన్నవరం విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు ఫోన్ కాల్ వచ్చింది. విమానాశ్రయంలో బాంబు పెట్టినట్లు గుర్తు తెలియని వ్యక్తి ఫోన్ చేశాడు. ఎయిర్ ఇండియా విమానానికి బెదిరింపు కాల్ వచ్చింది. ఓ అపరిచితుడు ఈ బెదిరింపు కాల్ చేశాడు. ఎయిరిండియా ఫ్లైట్ 320లో బాంబు ఉందని కాల్ వచ్చింది.

దీంతో అప్రమత్తమైన విమానాశ్రయ అధికారులు రాత్రి ఢిల్లీ వెళ్లాల్సిన ఎయిరిండియా విమానాన్ని నిలిపివేశారు. దీంతో విమానాశ్రయ సిబ్బంది అప్రమత్తమయ్యారు. విమానాశ్రయంలో బాంబు స్క్వాడ్‌తో తనిఖీలు చేపట్టారు. విమానాశ్రయంలోకి పోలీసులు ఎవరినీ అనుమతించలేదు.

శంషాబాద్‌ ఎయిర్‌పోర్ట్‌: శంషాబాద్‌ ఎయిర్‌పోర్టుకు బాంబు బెదిరింపు.. అసలు విషయం తెలిసి ఊపిరి పీల్చుకున్న అధికారులు

ఎక్కడా బాంబు లభ్యం కాకపోవడంతో ప్రయాణికులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు. ఇంతలో బాంబు బెదిరింపు కాల్ రావడంతో ఎయిర్ ఇండియా 320 ఫ్లైట్ నిలిచిపోయింది. ఎయిర్ ఇండియా ఫ్లైట్ 320 మూడు గంటలు ఆలస్యమైంది. విమానంలో ఏం జరుగుతుంది? ఎయిర్‌పోర్టులో ఏం జరిగిందోనన్న సందడి నెలకొంది.

విజయవాడ నుంచి ఢిల్లీ వెళ్లాల్సిన విమానాన్ని దాదాపు మూడున్నర గంటలపాటు నిలిపివేశారు. దాదాపు నాలుగు గంటల తర్వాత అది ఫేక్ కాల్ అని ఎయిర్ ఇండియా అధికారులు, విమానాశ్రయ సిబ్బంది నిర్ధారించారు. దీంతో ప్రయాణికులతో పాటు అందరూ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

విస్తారా విమానం: ఢిల్లీ విమానాశ్రయంలో విస్తారా విమానానికి బాంబు బెదిరింపు

రాత్రి 8.30 గంటలకు ఢిల్లీ వెళ్లాల్సిన ఎయిరిండియా విమానం మూడున్నర గంటలు ఆలస్యంగా బయలుదేరింది. బెదిరింపు కాల్ ఎక్కడి నుంచి వచ్చింది? దీనిని ఎవరు చేశారు? ఇందుకు గల కారణాలపై విమానాశ్రయ అధికారులు, భద్రతా సిబ్బంది ఆరా తీస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *