ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్: ఇలా ప్రపోజ్ చేయవచ్చా?.. ఓ అబ్బాయి.. తన గర్ల్ ఫ్రెండ్‌కి..

ఓ అబ్బాయి తన గర్ల్‌ఫ్రెండ్‌కి వేరే విధంగా ప్రపోజ్ చేయాలనుకున్నాడు. దాన్ని జీవితాంతం గుర్తుపెట్టుకోవాలనుకున్నాడు. అందుకోసం ఏం చేశాడు? చదువు.

ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్: ఇలా ప్రపోజ్ చేయవచ్చా?.. ఓ అబ్బాయి.. తన గర్ల్ ఫ్రెండ్‌కి..

ఆక్లాండ్ విమానాశ్రయం

ఆక్లాండ్ విమానాశ్రయం: ఒక అబ్బాయి తన స్నేహితురాలికి వేరే విధంగా ప్రపోజ్ చేయాలనుకున్నాడు. అతను తన కుటుంబం మరియు స్నేహితులందరితో సాక్షులుగా ఎక్కడ ప్రపోజ్ చేశాడు? అతను ఎలా ప్రపోజ్ చేసాడో చదవండి.

యునైటెడ్ స్టేట్స్ : యాంకర్ కి లైవ్ లో ప్రపోజ్ చేసిన రిపోర్టర్.. ఎక్కడ?

ప్రేమికులు తొలిసారి తమ ప్రేమను వ్యక్తపరిచే క్షణం ప్రత్యేకంగా ఉండాలని భావిస్తారు. ఎందుకంటే అది జీవితాంతం గుర్తుండిపోతుంది. యశ్ రాజ్ అనే వ్యక్తి తన స్నేహితురాలు రియాకు ప్రపోజ్ చేశాడు. అతను ప్రపోజ్ చేసిన విధానం బాలీవుడ్ సినిమాలా అందరినీ ఆకట్టుకుంది.

చాలా విమానాశ్రయాల్లో వీడ్కోలు పలికిన వారు ఉన్నారు. అలాంటి సన్నివేశాలు ఎమోషనల్‌గా ఉంటాయి. చాలా సినిమాల్లో రొమాంటిక్ ప్రపోజల్స్ క్లైమాక్స్ ఎక్కువగా ఎయిర్ పోర్ట్ లోనే జరుగుతుంది. న్యూజిలాండ్‌లోని ఆక్లాండ్ విమానాశ్రయంలో యశ్ రాజ్ అనే వ్యక్తి తన స్నేహితురాలు రియాను నిజ జీవితంలో ప్రపోజ్ చేసి ఆశ్చర్యపరిచాడు. యష్ రాజ్ ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్ అధికారులను సంప్రదించి, రియాకు PA సిస్టమ్‌పై ప్రపోజ్ చేయడంలో సహాయం చేయమని అభ్యర్థించాడు. అందుకు వారు సహకరించారు.

యునైటెడ్ స్టేట్స్: 78 ఏళ్ల వ్యక్తి 63 ఏళ్ల తర్వాత హైస్కూల్ క్రష్‌కు ప్రపోజ్ చేశాడు

యశ్ రాజ్ కుటుంబ సభ్యులు, స్నేహితులు విమానాశ్రయానికి చేరుకున్నారు. ‘నన్ను పెళ్లి చేసుకుంటావా’ అని రాసి ఉన్న బ్యానర్లను అందరూ పట్టుకున్నారు. యష్ రాజ్ PA వ్యవస్థ ముందు ముందుగా రికార్డ్ చేసిన వివాహ ప్రతిపాదనను ప్లే చేశాడు. అది విని ఆమె ఆశ్చర్యపోయింది. ఒక్క క్షణం ఉద్వేగానికి లోనయ్యారు. రియా అతని ప్రతిపాదనను అంగీకరించింది మరియు అక్కడ ఉన్న వారందరూ సంతోషంగా ఉన్నారు. ఈ ప్రతిపాదనకు సంబంధించిన వీడియోను ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో షేర్ చేసింది.

‘ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో ప్రేమ గాలిలో ఉంది. రియా, యష్ రాజ్‌లకు అభినందనలు.. మమ్మల్ని ఇందులో చేర్చినందుకు ధన్యవాదాలు’ అని ఆక్లాండ్ ఎయిర్‌పోర్ట్ వీడియోకు క్యాప్షన్ ఇచ్చింది. ఇప్పుడు ఈ వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *