విజయ్ దేవరకొండ: రూ. లక్ష చొప్పున.. అలా చేయకుంటే నేనే వేస్ట్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T12:27:31+05:30 IST

విజయ్ దేవరకొండ మరోసారి దాతృత్వాన్ని చాటుకున్నాడు. రూ.కోటి ఇస్తామని చెప్పారు. ‘ఖుషి’ సినిమా ద్వారా 100 కుటుంబాలకు కోటి రాబట్టింది. విశాఖపట్నంలో నిర్వహించిన విజయోత్సవ వేడుకల్లో ఆయన ఈ ప్రకటన చేశారు.

విజయ్ దేవరకొండ: రూ.  లక్ష చొప్పున.. అలా చేయకుంటే నేనే వేస్ట్!

విజయ్ దేవరకొండ మరోసారి దాతృత్వాన్ని చాటుకున్నాడు. రూ.కోటి ఇస్తామని చెప్పారు. ‘కుషి’ సినిమా ద్వారా 100 కుటుంబాలకు కోటి రాబట్టింది. విశాఖపట్నంలో నిర్వహించిన విజయోత్సవ వేడుకల్లో ఆయన ఈ ప్రకటన చేశారు. విజయ్, సమంత జంటగా శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘ఖుషి’ చిత్రం ఈ నెల 1న విడుదలై సక్సెస్ ఫుల్ గా రన్ అవుతోంది. రెండు రోజుల్లోనే ఈ సినిమా రూ.50 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరింది. ఓవర్సీస్‌లోనూ ఈ సినిమా సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఈ సందర్భంగా వైజాగ్‌లో ఏర్పాటు చేసిన సక్సెస్‌మీట్‌లో విజయ్‌ మాట్లాడుతూ…

‘‘నాకూ, నాకూ సోషల్ మీడియాలో పెద్ద వార్ నడుస్తోంది.. కొందరు డబ్బులు చెల్లించి మా సినిమాపై నెగిటివిటీ వార్తలు రాస్తున్నారు.. ఫేక్ రేటింగ్స్, యూట్యూబ్ ఫేక్ రివ్యూలు ఉన్నా సినిమా సక్సెస్ ఫుల్ గా ప్రదర్శింపబడడానికి కారణం ప్రేమ. ఫ్యాన్స్.. ఈ ఎనర్జీ చూస్తుంటే ఇప్పుడు దాని గురించి మాట్లాడక్కర్లేదు.. ఈ ఆనందంలో నెగెటివిటీ ఎందుకు?..అభిమానుల ముఖాల్లో ఆనందం చూడాలని చాలా కాలంగా ఎదురుచూస్తున్నాను.. ఈ సినిమాతో ఆ కోరిక నెరవేరింది.డబ్బు సంపాదించి అమ్మా నాన్నలని బాగా చూసుకో.సమాజంలో గౌరవం ఉండాలి.ఎప్పుడూ ఈ విషయాలను దృష్టిలో పెట్టుకుని పని చేస్తాను.కానీ ఇక నుంచి నీకోసం పని చేయాలనుకుంటున్నాను.నువ్వు కూడా సంతోషంగా ఉండాలి.నేను ఒక్కొక్కరితో వ్యక్తిగతంగా ‘ఖుషీ’ జరుపుకోవాలనుకున్నా అది కుదరలేదు.అందుకే వంద కుటుంబాలను ఎంపిక చేసి వారికి నా సంపాదనలో నుంచి కోటి రూపాయలు ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను.. ఒక్కో కుటుంబానికి రూ.పది రోజుల్లో అందజేస్తాం. లక్ష చొప్పున.. మేమంతా దేవర కుటుంబం, నా సంతోషం, సంపాదన మీతో పంచుకోకపోతే వృధా. ఈ పని పూర్తయ్యాక ‘ఖుషి’తో తృప్తి పడుతుందని అనుకున్నాను. వివరాల కోసం సంబంధిత ఫారమ్‌లను మంగళవారం సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తాం’’ అని తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T12:30:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *