హిట్‌మ్యాన్ చాప్టర్ 1 టీజర్ : ‘హిట్‌మ్యాన్’ టీజర్ ఆకట్టుకుంది

బిష్ణు అధికారి సినిమా హిట్‌మ్యాన్ స్వీయ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం. స్పై థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో అదితి శర్మ, ఆంచల్ శర్మ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు.

హిట్‌మ్యాన్ చాప్టర్ 1 టీజర్ : 'హిట్‌మ్యాన్' టీజర్ ఆకట్టుకుంది

హిట్‌మాన్ చాప్టర్ 1 టీజర్

హిట్‌మాన్ చాప్టర్ 1: బిష్ణు అధికారి స్వీయ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం హిట్‌మాన్. స్పై థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో అదితి శర్మ, ఆంచల్ శర్మ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. 99 సినిమాస్ బ్యానర్‌పై దీపక్ అధికారి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం నవంబర్‌లో విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో చిత్రబృందం ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించింది. అందులో భాగంగానే ఈ సినిమా టీజర్‌ను ప్రముఖ నిర్మాత ఏఎం రత్నం చేతుల మీదుగా విడుదల చేశారు.
గురుర్ బ్రహ్మ : ‘గురుః బ్రహ్మ గురుః విష్ణు..’ ‘నీతనే నేను’ నుండి లిరికల్.

టీజర్‌లో ఏముంది? గాయపడిన హీరో అద్దంలో తనను తాను చూసుకుని చాలా సేపు ఆలోచిస్తాడు. తన మనసులో ఏదో చింత. కానీ బయటకు చూడలేం. అతను ఏదో గుర్తుకు వచ్చినట్లుగా, అతను స్టైలిష్ అయ్యి ఒక గదిలోకి వెళ్లి, అక్కడ ఉన్న ఆయుధాల మధ్య విల్లును తీసుకొని, వెనక్కి తిరిగి చూసి లక్ష్యం వైపు చూస్తున్నాడు. ఒక్క మాట కూడా లేకుండా టీజర్ కొనసాగింది. బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ బాగుంది. ఓవరాల్ గా టీజర్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది.

హిట్‌మాన్ చాప్టర్ 1 టీజర్

హిట్‌మాన్ చాప్టర్ 1 టీజర్

టీజర్‌ విడుదల సందర్భంగా హీరో, దర్శకుడు బిష్ణు అధికారి మాట్లాడుతూ హిట్‌ మ్యాన్‌ స్పై థ్రిల్లర్‌. తానే స్వయంగా స్క్రిప్ట్ రాసి, దర్శకత్వం వహించి హీరోగా నటించాడు. బుర్జ్ ఖలీఫాలో సినిమా షూట్ చేశాం. పారిస్, దుబాయ్, ఆమ్‌స్టర్‌డామ్, నేపాల్, శ్రీలంక, మన దేశం.. ఇలా 6 దేశాల్లో చిత్రీకరణ జరిపినట్లు తెలిపారు. ఈ చిత్రాన్ని మూడు భాగాలుగా చిత్రీకరిస్తున్నామని, నవంబర్‌లో చాప్టర్ 1ని విడుదల చేస్తామని వెల్లడించారు. తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నామని, హిందీలో కూడా విడుదల చేసేందుకు చర్చలు జరుగుతున్నాయని వెల్లడించారు.

జవాన్: మహేష్ బాబుతో కలిసి ‘జవాన్’ సినిమా చూస్తానని షారుక్ ఖాన్..

ప్రముఖ నిర్మాత ఎ.ఎం.రత్నం మాట్లాడుతూ హిట్ మేన్ టీజర్ చాలా డిఫరెంట్ గా ఉందన్నారు. యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ఆకట్టుకుంటాయని అంటున్నారు. బిష్ణు తొలి ప్రయత్నం పెద్ద విజయం సాధించాలని ఆకాంక్షించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *