బండి సంజయ్: ఉదయనిధి స్టాలిన్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై ఘాటుగా స్పందించిన బండి సంజయ్.. ఏమన్నాడంటే?

మత ప్రాతిపదికన ఒక వర్గాన్ని అవమానించారనే ఆరోపణలపై ఉదయనిధి స్టాలిన్ కుమారుడు ప్రియాంక ఖర్గే, కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున ఖర్గేపై యూపీ పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు.

బండి సంజయ్: ఉదయనిధి స్టాలిన్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై ఘాటుగా స్పందించిన బండి సంజయ్.. ఏమన్నాడంటే?

బీజేపీ ఎంపీ బండి సంజయ్

బండి సంజయ్, ఉదయనిధి స్టాలిన్: డీఎంకే నేత, తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ కుమారుడు, మంత్రి ఉదయనిధి స్టాలిన్ కక్షసాధింపుపై చేసిన వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు దేశవ్యాప్తంగా రాజకీయ దుమారాన్ని రేపాయి. సనాతన ధర్మాన్ని డెంగ్యూ, మలేరియా, కరోనా వంటి వ్యాధులతో పోల్చారు. దానికి వ్యతిరేకం కాదని.. పూర్తిగా నిర్మూలించాలని అన్నారు. దీంతో ఉదయనిధి స్టాలిన్‌పై హిందుత్వ, బీజేపీ నేతలు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. తాజాగా సనాతన ధర్మాన్ని అంతం చేయాలంటూ ఉదయనిధి చేసిన వ్యాఖ్యలపై బీజేపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, ఎంపీ బండి సంజయ్ స్పందించారు. ఉదయనిది వ్యాఖ్యలకు గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చారు.

సనాతన ధర్మ వరుస: హిందూ మతం ఎప్పుడు వచ్చింది? ఎవరు తీసుకొచ్చారు?.. కర్ణాటక మంత్రి సనాతన వివాదానికి మరింత మసాలా జోడించారు

బండి సంజయ్ మాట్లాడుతూ.. సనాతన ధర్మం జోలికి వస్తే పరిణామాలు చాలా తీవ్రంగా ఉంటాయని హెచ్చరించారు. సనాతన ధర్మాన్ని అంతం చేయాలని ప్రయత్నించిన వారు ఔరంగజేబు నుంచి బ్రిటీష్ వారి వరకు సమాధుల్లో ఉన్నారని సంజయ్ అన్నారు. ఇస్లాంకు వ్యతిరేకంగా మాట్లాడిన నూపుర్ శర్మ, రాజాసింగ్ లను పార్టీ నుంచి సస్పెండ్ చేస్తే అన్ని పార్టీలూ ఇచ్చాయి. తాత రామారావు గతంలో ఇంజనీర్‌గా ఉండేవారా? అతను \ వాడు చెప్పాడు. ఇప్పుడు సనాతార ధర్మాన్ని అంతం చేస్తానని మనవాడు అంటున్నాడు. సోనియా గాంధీ కొడుకు లేదా స్టాలిన్ కొడుకు సనాతన ధర్మం గురించి మాత్రమే మాట్లాడతారు. ఉదయ్ నిధి స్టాలిన్ మాట్లాడిన మాటలపై భారత కూటమి తన వైఖరిని తెలియజేయాలని బండి సంజయ్ డిమాండ్ చేశారు. భారత కూటమి తమ స్టాండ్ తీసుకోకపోతే చరిత్రలో అక్రమార్కులుగా మిగిలిపోతారని సంజయ్ అన్నారు.

భరత్: ఇండియా పేరు ఎలా మార్చాలో తెలుసా? రాజ్యాంగం ఏం చెబుతోంది?

ఇదిలావుంటే.. మత ప్రాతిపదికన ఒక వర్గాన్ని దూషించారనే ఆరోపణలపై ఉదయనిధి స్టాలిన్ కుమారుడు ప్రియాంక ఖర్గే, కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున ఖర్గేపై యూపీ పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. ఉదయనిధి, ప్రియాంక ఖర్గే ఉద్దేశ్యపూర్వకంగా మతాన్ని రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేశారంటూ లాయర్లు హర్ష గుప్తా, రామ్‌సింగ్ లోధీ యూపీలోని రాంపూర్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *