తిమోతీ చలమెట్: ప్రేమ పుకారును అధికారికంగా చేసిన ‘డూన్’ హీరో

డూన్ హీరో ‘తిమోతి చలమెట్’ ఎట్టకేలకు తన ప్రేమ పుకారును నిజం చేశాడు. హాలీవుడ్ నటి కైలీ జెన్నర్..

తిమోతీ చలమెట్: ప్రేమ పుకారును అధికారికంగా చేసిన 'డూన్' హీరో

డూన్ నటుడు తిమోతీ చలమెట్ కైలీ జెన్నర్ వీడియోను ముద్దుపెట్టుకున్నాడు

Timothée Chalamet : ప్రముఖ హాలీవుడ్ నటుడు ‘Timothée Chalamet’ ఎట్టకేలకు తన ప్రేమ పుకారును నిజం చేశాడు. హాలీవుడ్ సైన్స్ ఫిక్షన్ మూవీ ‘డూన్’తో భారతీయ ప్రేక్షకుల్లో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న తిమోతీ చలమెట్. గత కొంత కాలంగా ప్రముఖ హాలీవుడ్ నటి కైలీ జెన్నర్‌తో ప్రేమాయణం సాగిస్తున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. కొన్ని నెలల నుంచి వీరిద్దరూ డేటింగ్‌లో ఉన్నారని హాలీవుడ్‌లో వినిపిస్తోంది.

Manchu Manoj : వెండితెరపై మంచు మనోజ్ రీఎంట్రీ లేదా..? తెరపై కూడా..!

అయితే ఈ వార్తలపై ఈ జంట స్పందించలేదు. అయితే తాజాగా ఆయన ఒక్క ముద్దుతో అన్ని వార్తలపై స్పందించారు. లాస్ ఏంజిల్స్‌లోని బెయోన్స్ కచేరీలో ఈ ఇద్దరూ కలిసి కనిపించారు. మరియు అక్కడ వారు తమ ప్రేమ పుకార్లను నిజం చేసారు. తమ బంధాన్ని చెబుతూ.. తిమోతీ కైలీకి హాట్ లిప్ లాక్ ఇచ్చాడు. కెమెరా ముందు, పబ్లిక్ కైలీని చాలాసార్లు ముద్దాడారు మరియు వారి ప్రేమను అధికారికంగా చేసారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది.

రామ్ చరణ్: ప్రభాస్ ఛాలెంజ్ స్వీకరించిన రామ్ చరణ్.. నెల్లూరు చేపల పులుసు..

ఇంతలో, కైలీ చాలా పాపులర్ టీవీ షోలతో ఖ్యాతిని పొందింది మరియు ప్రస్తుతం హాలీవుడ్ స్టార్. డన్ సినిమాతో తిమోతీ చలమెట్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఖ్యాతిని పొందారు. రెండు భాగాలుగా రూపొందిన డూన్ సినిమా మొదటి భాగం సూపర్ హిట్ కావడంతో రెండో భాగం కోసం అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. ఈ సెకండ్ పార్ట్ ఆధారంగా మూడో భాగాన్ని ప్లాన్ చేస్తామని మేకర్స్ గతంలోనే ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *