దివ్య స్పందన: కన్నడ నటి, మాజీ ఎంపీ దివ్య స్పందనకు ఏమైంది..? చనిపోయాడని సోషల్ మీడియాలో పోస్టులు పెట్టారు

జర్నలిస్ట్ చిత్రా సుబ్రమణ్యం ట్విట్టర్‌లో సకాలంలో స్పందించారు. ‘నేను ఇప్పుడు దివ్య స్పందనతో మాట్లాడాను… ఆమె బాగానే ఉంది’ అని చెప్పాడు.

దివ్య స్పందన: కన్నడ నటి, మాజీ ఎంపీ దివ్య స్పందనకు ఏమైంది..?  చనిపోయాడని సోషల్ మీడియాలో పోస్టులు పెట్టారు

నటి దివ్య స్పందన

నటి దివ్య పన్సబానా : కన్నడ నటి, కాంగ్రెస్ నాయకురాలు దివ్య పన్సబానాకు ఏమైంది? ఆమె గుండెపోటుతో మృతి చెందిందన్న వార్త సోషల్ మీడియాలో రావడంతో ఆమె అభిమానులు ఆందోళనకు గురయ్యారు. సోషల్ మీడియాలో ఆమె మరణానికి సంబంధించిన పోస్టింగ్‌లతో, కొంతమంది రిప్‌కు కాల్ చేసి తమ సంతాపాన్ని తెలిపారు. దివ్య స్పందనకు ఇప్పుడు 40 ఏళ్లు. ఆమె గుండెపోటుతో చనిపోయిందని కొందరు ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేశారు. నిమిషాల వ్యవధిలోనే పోస్ట్ వైరల్ కావడంతో కర్ణాటకతో పాటు తమిళ, తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ఆమె అభిమానులు షాక్ అయ్యారు. అయితే నిమిషాల వ్యవధిలోనే ఆ వార్తల్లో నిజం లేదని తేలడంతో దివ్య స్పందన అభిమానులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు. జర్నలిస్ట్ చిత్రా సుబ్రమణ్యం ట్విట్టర్‌లో సకాలంలో స్పందించారు. ‘నేను ఇప్పుడు దివ్య స్పందనతో మాట్లాడాను… ఆమె బాగానే ఉంది’ అని చెప్పాడు.

పరిణీతి చోప్రా-రాఘవ్ చద్దా : పరిణీతి చోప్రా, రాఘవ్ చద్దా పెళ్లి తేదీ ఫిక్స్? గమ్యం ఎక్కడ ఉంది?

హీరోయిన్‌గా దివ్యకు మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. తమిళంలో శింబు, ధనుష్, సూర్య తదితర హీరోల సరసన కథానాయికగా నటించింది. కట్టు రమ్యగా ఇండస్ట్రీలో పాపులర్ అయింది. ధనుష్‌తో పొల్లాదవన్‌ చిత్రంలో నటించింది. తెలుగులో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటించిన అభిమన్యు సినిమాలో ఈ ముద్దుగుమ్మ హీరోయిన్ గా నటించింది. కన్నడ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో పలు సినిమాల్లో నటించింది.

పుచ్చకాయలు : వామ్.. అమెరికాలో బాంబుల్లా పేలుతున్న పుచ్చకాయలు, ఏం జరుగుతోంది..?

2013 ఉప ఎన్నికల్లో కర్ణాటకలోని మాండ్య నియోజకవర్గం నుంచి దివ్య స్పందన విజయం సాధించింది. అయితే మరుసటి ఏడాది జరిగిన సాధారణ ఎన్నికల్లో ఆమె ఓటమి పాలయ్యారు. 2014 ఎన్నికల సమయంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ సోషల్ మీడియా విభాగంలో ఆమె కీలక పాత్ర పోషించారు. అంతకుముందు ఆమె కాంగ్రెస్‌ అధినేత రాహుల్‌ గాంధీ బృందానికి అధిపతిగా గుర్తింపు పొందారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *