హర్భజన్ సింగ్: చాహల్‌కు చోటు లేదు.. హర్భజన్ సింగ్ ఆశ్చర్యపోయాడు

హర్భజన్ సింగ్: చాహల్‌కు చోటు లేదు.. హర్భజన్ సింగ్ ఆశ్చర్యపోయాడు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వన్డే ప్రపంచకప్ జట్టును మినహాయించడంపై హర్భజన్ సింగ్ ఆశ్చర్యపోయాడు

హర్భజన్ సింగ్ – చాహల్: వన్డే ప్రపంచకప్ జట్టులో స్పిన్నర్ యుజ్వేంద్ర చాహల్‌కు చోటు దక్కకపోవడంపై భారత మాజీ క్రికెటర్ హర్భజన్ సింగ్ ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశాడు. త్వరలో జరగనున్న ఐసీసీ వన్డే ప్రపంచకప్ మెగా టోర్నీకి భారత జట్టును బీసీసీఐ ప్రకటించింది. రోహిత్ శర్మ కెప్టెన్సీలో 15 మంది సభ్యులతో కూడిన జట్టును బీసీసీఐ చీఫ్ సెలెక్టర్ అజిత్ అగార్కర్ మంగళవారం ప్రకటించారు.

ప్రపంచకప్ జట్టులో చాహల్‌ను తీసుకోకపోవడంపై హర్భజన్ సింగ్ ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశాడు. స్వచ్ఛమైన మ్యాచ్ విన్నర్ అయిన చాహల్.. వరల్డ్ కప్ జట్టులో లేకపోవడం ఆశ్చర్యం కలిగించిందని ట్విట్టర్‌లో పేర్కొన్నాడు. ఆల్ రౌండర్లు అక్షరా పటేల్, రవీంద్ర జడేజాలకు జట్టులో చోటు దక్కింది. వీరితో పాటు శార్దూల్ ఠాకూర్, కుల్దీప్ యాదవ్‌లకు కూడా చోటు దక్కింది.

అందుకే ఆల్ రౌండర్లను తీసుకున్నాం
బ్యాటింగ్, బౌలింగ్ విభాగంలో జట్టును సమతూకం చేసేందుకు ఆల్ రౌండర్లను ఎంచుకున్నట్లు టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ వెల్లడించాడు. జట్టులో 8, 9 స్థానాలే ముఖ్యమని.. టెయిలెండర్లు కూడా పరుగులు జోడించాలని కోరుతున్నాడు. కొన్నిసార్లు ఈ పరుగులే విజయాన్ని నిర్ణయిస్తాయని, అందుకే ఆల్ రౌండర్లను తీసుకున్నామని వివరించాడు. ఠాకూర్, అక్సర్ లాంటి ఆటగాళ్లు కొన్ని సమయాల్లో నిర్ణయాత్మక ఇన్నింగ్స్ ఆడతారని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశాడు.

ఇది కూడా చదవండి: వన్డే ప్రపంచకప్‌కు కెప్టెన్‌గా రోహిత్ శర్మ పేరు ప్రకటించినప్పుడు అతని స్పందన చూశారా?

బ్యాటర్లు కూడా బౌలింగ్ చేయాలి.
ప్రముఖ వ్యాఖ్యాత హర్షా భోగ్లే ట్విట్టర్‌లో రోహిత్ శర్మ వ్యాఖ్యలపై వ్యంగ్యంగా స్పందించారు. పరుగుల కోసం బౌలర్లపై ఆధారపడడం సరికాదని ట్వీట్ చేశాడు. ఏడుగురు బ్యాట్స్‌మెన్ పరుగులు చేయలేనప్పుడు 8, 9 స్థానాల్లో ఉన్న ఆటగాళ్లు ఎలా బ్యాటింగ్ చేస్తారని అడిగాడు. ఇక నుంచి బ్యాటర్లు కూడా బౌలింగ్ చేయాలని, బౌలర్లు కూడా తమ బ్యాటింగ్ నైపుణ్యాన్ని మెరుగుపరుచుకోవాలని సూచించాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ఆల్ రౌండర్లతో నిండిన ఆసీస్.. ప్రపంచకప్‌కు ఆస్ట్రేలియా జట్టు ప్రకటన..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *