సుధీర్ బాబు: సుధీర్ బాబు రెండు సినిమాల అప్‌డేట్‌లు ఇక్కడ ఉన్నాయి..

నిట్రో స్టార్ సుధీర్ బాబు రెండు సినిమాల అప్‌డేట్‌లు బుధవారం టాలీవుడ్‌లో సందడి చేశాయి. సుధీర్ బాబు హీరోగా ‘లూజర్’ సిరీస్ ఫేమ్ అభిలాష్ రెడ్డి కంకర దర్శకత్వం వహించిన ప్రత్యేకమైన కంటెంట్ మూవీ ‘మా నాన్న సూపర్ హీరో’. CAM ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌తో కలిసి V సెల్యులాయిడ్స్ బ్యానర్‌పై సునీల్ బలుసు ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ‘మా నాన్న సూపర్ హీరో’ షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న సందర్భంగా హీరో సుధీర్ బాబు సెల్ఫీలు, వీడియోను చిత్ర యూనిట్ తో సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు. (మా నాన్న సూపర్ హీరో షూటింగ్ ముగిసింది)

షూటింగ్ పార్ట్ కంప్లీట్ కావడంతో త్వరలోనే ప్రమోషన్స్ ని గ్రాండ్ గా స్టార్ట్ చేయాలని మేకర్స్ చూస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో సుధీర్ బాబు సరసన అర్నా హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. త్వరలోనే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించనున్నారు మేకర్స్. ఈ నైట్రో స్టార్ మరో క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ‘మామా మశ్చింద్ర’. ఇందులో సుధీర్ బాబు ట్రిపుల్ రోల్ తో అలరించబోతున్నాడు. నటుడు-చిత్ర నిర్మాత హర్షవర్ధన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని శ్రీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్ ఎల్‌ఎల్‌పి పతాకంపై నిర్మాతలు సునీల్ నారంగ్ మరియు పుస్కుర్ రామ్ మోహన్ రావు నిర్మించారు. సుధీర్ బాబు దుర్గ – ఫ్యాట్ మ్యాన్, పరశురామ్ – ఓల్డ్ డాన్, డిజె… (మామా మశ్చీంద్ర సినిమా విడుదల తేదీ) వంటి మూడు విభిన్న పాత్రల్లో కనిపించబోతున్నాడు.

సుధీర్-బాబు-2.jpg

తాజాగా ‘మామ మశ్చింద్ర’ విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్. ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 6న గ్రాండ్ గా రిలీజ్ చేయబోతున్నట్లు పోస్టర్ రిలీజ్ చేసారు.ఈ పోస్టర్ లో దుర్గ- ఓల్డ్ డాన్,డీజే…ఈ మూడు లుక్స్ లో సుధీర్ బాబు ఆకట్టుకుంటున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్‌కి అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ వచ్చింది. ఈ చిత్రంలో మీర్ణాళిని రవి, ఈషా రెబ్బా హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. తెలుగు, హిందీ భాషల్లో రూపొందిన ఈ ద్విభాషా చిత్రాన్ని సృష్టి సెల్యులాయిడ్ సోనాలి నారంగ్, సృష్టి సమర్పిస్తున్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-06T21:52:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *