తమన్నా : తమన్నా మీకు తమిళనాడు అబ్బాయిలంటే ఇష్టం లేదా..? మిల్కీ బ్యూటీ రియాక్షన్ అంటే ఏమిటి?

మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. తన అందం, అభినయంతో తెలుగు ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో చెదరా ముద్ర వేసుకుంది.

తమన్నా : తమన్నా మీకు తమిళనాడు అబ్బాయిలంటే ఇష్టం లేదా..?  మిల్కీ బ్యూటీ రియాక్షన్ అంటే ఏమిటి?

తమన్నా భాటియా

తమన్నా భాటియా: మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. తన అందం, అభినయంతో తెలుగు ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో చెదరా ముద్ర వేసుకుంది. గత కొన్నాళ్లుగా టాలీవుడ్‌లో అమ్మకాలు తగ్గిపోవడంతో బాలీవుడ్‌లో తన సత్తా చాటాలని ప్రయత్నిస్తోంది. ఓ వైపు సినిమాలు చేస్తూనే మరోవైపు వెబ్ సిరీస్ లతో యమ బిజీగా ఉన్నాడు. గత కొంత కాలంగా నటుడు విజయ్ వర్మతో అమ్మడు ప్రేమలో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే.

నరేష్-పవిత్ర : మరోసారి వేదికపై నరేష్, పవిత్ర సందడి.. ముద్దులు, మారుపేర్లతో..

ఇదిలా ఉంటే తాజాగా చెన్నైలో జరిగిన ఓ ప్రమోషనల్ ఈవెంట్‌లో తమన్నా పాల్గొంది. కార్యక్రమంలో భాగంగా అభిమానులతో ముచ్చటించారు. ఈ క్రమంలో తమన్నాను అభిమానులు పలు ప్రశ్నలు అడగగా, వాటికి సమాధానం చెప్పింది. ప్రతికూలతను ఎలా ఎదుర్కొంటారని ప్రశ్నించగా.. వ్యతిరేకత వచ్చినా, విమర్శలు వచ్చినప్పుడు ఎందుకు ఇలా జరిగిందో ఆలోచిస్తానని చెప్పింది. అయితే పొగడడం, విమర్శించడం తమ వ్యక్తిగత అభిప్రాయమని, అందుకే వాటిని పెద్దగా పట్టించుకోనని చెప్పింది.

అలా నిన్ను చేరి : దర్శకుడు క్రిష్ చేతుల మీదుగా ‘అలా నిన్ను చేరి’ టైటిల్ సాంగ్ విడుదల

పెళ్లి ఎప్పుడు చేసుకుంటారు? మీకు తమిళనాడు అబ్బాయిలు అంటే ఇష్టమా? అని ఓ అభిమాని ప్రశ్నించారు. ఈ ప్రశ్నకు మిల్కీ బ్యూటీ కాస్త అసహనానికి లోనైంది. తన తల్లిదండ్రులు కూడా తనను ఇలా అడగలేదని సీరియస్‌గా చెప్పింది. మరి నువ్వు కోరుకున్న లక్షణాలతో జీవితంలోకి వచ్చానని ప్రియుడు విజయ్ వర్మను మరో ప్రశ్న సంధించగా.. ప్రస్తుతం తన జీవితం ఆనందంగా సాగిపోతుందని, చాలా సంతోషంగా ఉందని చెప్పింది. అయితే.. ప్రియుడు విజయ్ వర్మ పేరు మాత్రం ప్రస్తావించలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *