చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ చేస్తారా..! టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు..

నన్ను రేపు, ఎప్పుడైనా అరెస్టు చేయవచ్చు. అలా కాకపోతే తనపై దాడి చేయవచ్చని చంద్రబాబు వ్యాఖ్యానించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ చేస్తారా..!  టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు..

చంద్రబాబు

చంద్రబాబు నాయుడు: టీడీపీ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. అనంతపురం జిల్లా రాయదుర్గంలో గ్రామాభివృద్ధి కోసం ప్రజావాణి కార్యక్రమంలో చంద్రబాబు మాట్లాడారు. రేపో, ఎల్లుండో అరెస్ట్ చేసినా ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు. ప్రభుత్వ అరాచకాలకు వ్యతిరేకంగా పోరాడుతున్నాను. అందుకే అరెస్టు చేస్తానని చంద్రబాబు అన్నారు. 45 ఏళ్లు నిప్పులా జీవించారు. నేనేం తప్పు చేయలేదని చంద్రబాబు వ్యాఖ్యానించారు. వైసీపీ విధ్వంసకర పాలనను ప్రజలు చూస్తూనే ఉన్నారు. జగన్.. సైకో మాత్రమే కాదు.. టఫ్ సైకో అని చంద్రబాబు తీవ్ర స్థాయిలో విమర్శించారు. రైతులకు చెప్పకుండానే భూముల్లో కాల్వలు తవ్వుతున్నారు. తప్పులుంటే ప్రశ్నించే పరిస్థితి నెలకొందని చంద్రబాబు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

ప్రభుత్వ విధానాలను ప్రశ్నిస్తున్న చంద్రబాబు: తప్పుడు ఆరోపణలు

నన్ను రేపు, ఎప్పుడైనా అరెస్టు చేయవచ్చు. అలా కాకపోతే తనపై దాడి చేయవచ్చని చంద్రబాబు వ్యాఖ్యానించారు. వైసీపీ హయాంలో ఒక్క అభివృద్ధి పని అయినా చేశారా అని చంద్రబాబు ప్రశ్నించారు. రాష్ట్రంలో అరాచకం సాగుతోంది. అంగళ్లు, పుంగనూరులో వైసీపీ నేతలు నాపై హత్యాయత్నం చేశారు. హత్యాయత్నం అనంతరం అతనిపై కేసులు పెట్టారు. నేను చెబితేనే దాడులు చేస్తామని చంద్రబాబు ఒత్తిడి చేసి ప్రకటన రాస్తున్నారని ఆరోపించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు : 4 నెలల్లో టీడీపీ ప్రభుత్వం వస్తుంది – చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు

కురుక్షేత్రం, రామాయణంలో ధర్మం గెలిచినట్లే మనం గెలుస్తున్నాం. చంద్రబాబు నాయుడు అరాచక పాలనను అంతమొందించేందుకు ఎవరైనా ముందుకు రావాలని పిలుపునిచ్చారు. చంద్రబాబు తాజా వ్యాఖ్యలు టీడీపీ శ్రేణులను ఆందోళనకు గురిచేస్తున్నాయి. పుంగులూరు, అంగళ్లు ఘటనల్లో చంద్రబాబుపై కేసు నమోదైంది. చంద్రబాబుకు ముందస్తు బెయిల్ రాలేదు. ఇతర నిందితులకు ముందస్తు బెయిల్ లభించింది. అయితే ఈ అంశాన్ని ప్రభుత్వం సుప్రీంకోర్టులో సవాలు చేసింది. ఈ కేసులో టీడీపీ నేత అరెస్ట్ అవుతారని కొద్ది రోజులుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ క్రమంలోనే చంద్రబాబు నాయుడు ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేసినట్లు తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *