కుటుంబంతో చూడండి : కుటుంబంతో చూడండి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-06T03:35:16+05:30 IST

‘నిశ్శబ్దం’ తర్వాత అనుష్క శెట్టి ‘మిస్ శెట్టి.. మిస్టర్ పోలిశెట్టి’తో మళ్లీ తెరపై కనిపించనుంది. అందులో ఆమె పాత్ర ఎలా ఉండబోతోంది? ఈ సినిమా నుంచి ప్రేక్షకులు ఏం ఆశించవచ్చో అనుష్క చిత్రజ్యోతితో పంచుకుంది.

కుటుంబంతో చూడండి : కుటుంబంతో చూడండి!

‘నిశ్శబ్దం’ తర్వాత అనుష్క శెట్టి ‘మిస్ శెట్టి.. మిస్టర్ పోలిశెట్టి’తో మళ్లీ తెరపై కనిపించనుంది. అందులో ఆమె పాత్ర ఎలా ఉండబోతోంది? ఈ సినిమా నుంచి ప్రేక్షకులు ఏం ఆశించవచ్చో అనుష్క చిత్రజ్యోతితో పంచుకుంది.

‘‘మూడేళ్ల తర్వాత మళ్లీ నా సినిమా వస్తోంది. సినిమాల నుంచి కాస్త విరామం తీసుకుంటే.. ‘మిస్ శెట్టి.. మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ ప్రేక్షకులకు నచ్చింది. వారికి కావాల్సిన అన్ని ఎమోషన్స్ ఇందులో ఉన్నాయి. అందమైన ప్రేమకథ ఇది. కుటుంబ సమేతంగా చూడదగ్గ సినిమా ఇది.ప్రేక్షకులు చాలా సంతోషంగా థియేటర్ నుండి బయటకు వస్తారన్న నమ్మకం ఉంది.ఈ మూడేళ్ల గ్యాప్‌లో చాలా స్క్రిప్ట్‌లు విన్నాను.వాటిలో కొన్ని నచ్చాయి.కానీ ఈ సినిమా చాలా ప్రత్యేకమైనది.దీని కథాంశం చాలా భిన్నంగా ఉంటుంది.నా అభిమానులందరికీ తప్పకుండా నచ్చుతుంది.కోవిడ్ తర్వాత మన జీవితాల్లో చాలా మార్పులు వచ్చాయి.అలాగే పదేళ్ల క్రితం సమాజం కూడా చాలా మారిపోయింది.ఎవరు నిలబడతారో చాలా తక్కువ మందికి తెలుసు కామెడీ అనేది ఇప్పుడు చాలా మందికి తెలుసు.. ఈ సినిమా తర్వాత మరింత మందికి తెలుస్తుంది.. చాలా మంది యువతీ, యువకులు దీన్ని వృత్తిగా తీసుకోవాలని అనుకుంటున్నారు.. షూటింగ్‌లో ఉన్నప్పుడు నా కళ్లల్లో నీళ్లు తిరిగాయి.. ఎందుకంటే నా జీవితంలో సగం సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే గడిచింది. .సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఏదో మ్యాజిక్ ఉంది.. ఆ మ్యాజిక్ ను నేను ఎంత మిస్ అయ్యానో ఇప్పుడు అనిపిస్తోంది.. నేను ప్రేక్షకులకు దూరంగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నారు. కానీ వారు ఎప్పుడూ దూరం కాలేదు. వారు కూడా నాకు సపోర్ట్ చేస్తూనే ఉన్నారు. భవిష్యత్తులో కూడా ఆదరిస్తారన్న నమ్మకం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-06T03:35:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *