సనాతన ధర్మం వరుస: ఉదయనిధికి మద్దతు పలికిన కట్టప్ప సనాతన ధర్మం గురించి సరిగ్గానే మాట్లాడాడు

ఈ వివాదం సద్దుమణిగిందని భావిస్తున్న తరుణంలో డీఎంకేకు చెందిన మరో నేత ఎ.రాజా మరోసారి నిప్పులు చెరిగారు. సనాతన ధర్మాన్ని హెచ్‌ఐవీ, కుష్టువ్యాధి అని విమర్శించారు

సనాతన ధర్మం వరుస: ఉదయనిధికి మద్దతు పలికిన కట్టప్ప సనాతన ధర్మం గురించి సరిగ్గానే మాట్లాడాడు

యాక్టో సర్హ్యరాజ్: సనాతన ధర్మంపై వ్యాఖ్యానించిన ఉదయనిధికి తమిళనాడు నుంచి భారీ మద్దతు లభిస్తోంది. రాజకీయ రంగంలోనే కాకుండా తమిళ సినీ పరిశ్రమ నుంచి కూడా మద్దతు పెరుగుతోంది. దర్శకుడు పా.రంజిత్ ఇప్పటికే తన మద్దతును ప్రకటించగా.. తాజాగా సత్యరాజ్ కూడా మద్దతు ప్రకటించారు. అంతే కాదు సనాతన ధర్మం గురించి ఉదయనిధి చాలా స్పష్టంగా మాట్లాడారని, ఆయన ధైర్యాన్ని మెచ్చుకున్నారు.

సనాతన ధర్మ రోగం: డీఎంకేకు షాక్.. సనాతన ధర్మంపై ఉదయనిధిని కాంగ్రెస్ తప్పుపట్టింది

ఒకవైపు ఈ వ్యాఖ్యలపై రైట్ వింగ్ గ్రూపులతో పాటు మరికొందరు తీవ్ర అభ్యంతరం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. కాగా, ఈ విషయంపై సత్యరాజ్ మాట్లాడుతూ.. తాను ఉదయనిధి వైపే ఉన్నానని స్పష్టం చేశారు. ఉదయనిధి మాటల్లో తప్పేంటని సత్యరాజ్ ప్రశ్నించారు. ఉదయనిధి నిర్భయంగా తన అభిప్రాయాలను పంచుకున్నారని, సనాతన ధర్మంపై ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు స్పష్టంగా ఉన్నాయని వివరించారు. ఇంత ధైర్యంగా తన అభిప్రాయాలను వెల్లడించినందుకు సత్యరాజ్‌ని అభినందిస్తున్నానన్నారు. మంత్రిగా ఉదయనిధి కార్యాచరణ, వ్యవహార శైలి తనకు గర్వకారణమన్నారు.

సనాతన ధర్మ వివాదం: సనాతన ధర్మ వివాదంపై భారత్‌లో తలో మాట.. ఎన్నికల నాటికి పొత్తు ఉంటుందా?

కాగా, ఈ వివాదం ముగిసిపోతుందని అనుకుంటున్న తరుణంలో డీఎంకేకు చెందిన మరో నేత ఎ.రాజా మరోసారి నిప్పులు చెరిగారు. సనాతన ధర్మాన్ని హెచ్‌ఐవీ, కుష్టువ్యాధి అని విమర్శించారు. అయితే ఈ వివాదం మధ్యలోకి ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రారంభించిన విశ్వకర్మ యోజన పథకాన్ని కూడా లాగడం గమనార్హం. ఉదయనిధి తండ్రి, తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్ కూడా వెనక్కి తగ్గారు. సనాతన ధర్మం ఎస్సీ, ఎస్టీ, మహిళలకు వ్యతిరేకమన్నారు. ఉదయనిధి తప్పుగా మాట్లాడలేదని, అయితే తాము ఏ మతానికి వ్యతిరేకం కాదని ఆయన అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *