అట్లీ: ‘జవాన్’ ఒక కల నిజమైంది.

బాలీవుడ్ హీరో షారుఖ్ ఖాన్‌కి దర్శకత్వం వహించే అవకాశం వస్తుందని ఊహించలేదని, అయితే ‘జవాన్’ సినిమాతో తన కల నెరవేరిందని దర్శకుడు అట్లీ అన్నారు. షారుఖ్, నయనతార జంటగా నటించిన ‘జవాన్’ గురువారం ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదలైంది. ఈ సందర్భంగా చిత్ర విశేషాలను అట్లీ మీడియాతో పంచుకున్నారు.

ఆయన మాట్లాడుతూ.. గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా ‘జవాన్’ భారీ స్థాయిలో విడుదల కావడం ఆనందంగా ఉంది. ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా పది వేలకు పైగా స్క్రీన్లలో విడుదలైంది. విడుదలకు ముందు చాలా నెర్వస్ గా ఉన్నాను. ఇప్పటి వరకు ఈ స్థాయిలో సినిమా విడుదల కాలేదు. విజయ్‌కి దర్శకత్వం వహించిన తర్వాత షారుక్‌కి దర్శకత్వం వహించడం సవాలుగా ఉందా? నేను కంగారుపడ్డాను. కానీ, షారుఖ్‌తో మాట్లాడిన తర్వాత, అతను పూర్తి స్వేచ్ఛను ఇచ్చాడు. ‘జవాన్’ ప్రజల భావోద్వేగ కథ. అందరూ కనెక్ట్ అవుతారు. మన సమాజంలో జరిగే సంఘటనలే కథాంశం. విజయ్ సేతుపతి తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో గొప్ప నటుడు. ఈ సినిమా మొదటి భాగంలో హీరో కంటే విలన్‌కే ఎక్కువ ప్రాధాన్యత ఉంటుంది. అందుకే విజయ్ సేతుపతిని ఎంచుకున్నాం. (జవాన్ సినిమా గురించి అట్లీ)

SRK.jpg

సినిమా షూటింగ్ లో భాగంగా చెన్నైలో ఓ షెడ్యూల్ ప్లాన్ చేసి పూర్తి చేయడానికి నేనే కారణం. షారుక్ నా మాటను గౌరవించి అంగీకరించాడు. దీంతో 300 మంది టెక్నీషియన్లకు కొద్దిరోజులుగా ఉపాధి లభించింది. నిర్మాణ సంస్థ కూడా రూ.10 నుంచి రూ.15 కోట్లు తగ్గించింది. ‘జవాన్’ తర్వాత నాలుగు నెలలు విశ్రాంతి తీసుకోనున్నారు. తర్వాత తదుపరి ప్రాజెక్ట్ గురించి ఆలోచించండి. విజయ్ తో కావచ్చు. నాలుగు నెలల తర్వాత పూర్తి వివరాలు వెల్లడిస్తారు. టాలీవుడ్ హీరోలను డైరెక్ట్ చేసే అవకాశం వస్తే వదులుకోను.. అలాంటి పిలుపు కోసమే ఎదురుచూస్తున్నా. మహేష్ బాబు, అల్లు అర్జున్, రామ్ చరణ్, జూనియర్ ఎన్టీఆర్, ప్రభాస్ వంటి టాలీవుడ్ హీరోలతో ఎప్పుడూ టచ్‌లో ఉంటాడు. ఇంతమంది హీరోలను డైరెక్ట్ చేసే ఛాన్స్ వస్తే వదలనని చెప్పాడు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T21:36:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *