భారతదేశం: భారతదేశం అన్ని మతాలను గౌరవిస్తుంది: కాంగ్రెస్ నాయకుడు

న్యూఢిల్లీ : ప్రతిపక్ష పార్టీల కూటమి భారతదేశం (భారతదేశం) అన్ని కులాలు మరియు మతాలను గౌరవిస్తుందని కాంగ్రెస్ నాయకుడు పవన్ ఖేరా గురువారం అన్నారు. ఒక విశ్వాసం మరొకటి కంటే తక్కువ అని ఎవరూ చెప్పలేరు. డీఎంకే ఎంపీ ఏ రాజా సనాతన ధర్మాన్ని ఎయిడ్స్, లెప్రసీతో పోల్చిన నేపథ్యంలో పవన్ ఈ వివరణ ఇచ్చారు.

ఎ రాజా వ్యాఖ్యలను మీడియా ప్రస్తావించగా పవన్ ఖేరా స్పందిస్తూ.. కాంగ్రెస్ ఎప్పుడూ సమానత్వాన్ని విశ్వసిస్తుందని అన్నారు. ప్రతి మతానికి మరియు ప్రతి విశ్వాసానికి ఒక స్థానం ఉంది. ఒక మతం మరో మతం కంటే తక్కువ అని ఎవరూ అనలేరు. అలాంటి వ్యాఖ్యలను రాజ్యాంగం అనుమతించదని, కాంగ్రెస్‌కు వాటిపై నమ్మకం లేదని అన్నారు.

తమ కూటమి భాగస్వామ్య పక్షమైన డీఎంకేతో ఈ అంశాన్ని లేవనెత్తాల్సిన అవసరం లేదన్నారు. తమ కూటమిలోని భాగస్వాములందరూ ప్రతి మతాన్ని గౌరవిస్తారని తమకు తెలుసునని అన్నారు. మీరు ఒకరి వ్యాఖ్యలను వక్రీకరించాలనుకుంటే, సంకోచించకండి. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి అనుకూలమని భావిస్తే, దాన్ని వక్రీకరించడానికి కూడా అనుమతిస్తారు. అయితే భారతదేశంలోని కూటమిలోని ప్రతి పార్టీకి అన్ని మతాలు, కులాల పట్ల గౌరవం ఉందన్నారు. బుధవారం జరిగిన కేబినెట్ సమావేశంలో మంత్రులకు మోదీ కొన్ని ఆదేశాలు జారీ చేసినట్లు వచ్చిన వార్తలను పవన్ ఖేరా ప్రస్తావించారు.

ఉదయనిధి వ్యాఖ్యలు

డీఎంకే అధినేత, ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్ తనయుడు, రాష్ట్ర మంత్రి ఉదయనిధి స్టాలిన్ శనివారం సనాతన ధర్మ నిర్మూలన సదస్సులో మాట్లాడారు. సనాతన ధర్మం డెంగ్యూ, మలేరియా, కరోనా లాంటిదని, వీటిని వ్యతిరేకించలేమని, నిర్మూలన మాత్రమే సరైనదని, సనాతన ధర్మాన్ని కూడా నిర్మూలించాలని అన్నారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. దీంతో దేశవ్యాప్తంగా హిందూ సంఘాలు, బీజేపీ నిరసనలు తెలుపుతున్నాయి. బుధవారం జరిగిన కేంద్ర మంత్రివర్గ సమావేశంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఈ విషయాన్ని ప్రస్తావించినట్లు సమాచారం. సనాతన ధర్మంపై వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై న్యాయంగా, రాజ్యాంగబద్ధంగా, వాస్తవికంగా స్పందించాలని కేంద్ర మంత్రులను ఆదేశించినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఉదయనిధి స్టాలిన్‌ను సమర్థించారని డీఎంకే నేత ఎ రాజా గురువారం అన్నారు. సనాతన ధర్మం కుష్టు, ఎయిడ్స్ లాంటిదని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

హలో! UPI: డిజిటల్ చెల్లింపులు చేస్తున్నారా? అయితే మీకు శుభవార్త!

సనాతన ధర్మాన్ని నిర్మూలించండి : మోడీపై సీఎం ఎంకే స్టాలిన్ మండిపడ్డారు

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T21:03:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *