రామ బాణం: ‘ఏజెంట్’ సంగతేంటి.. ‘రామ బాణం’ OTTకి వస్తోంది.. ఎప్పుడు?

అఖిల్ అక్కినేని నటించిన ‘ఏజెంట్’, గోపీచంద్ నటించిన ‘రామ బాణం’ సినిమాలు విడుదలై చాలా కాలం అయింది. థియేటర్లలో మిశ్రమ స్పందన వచ్చిన ఈ సినిమాలు విడుదలైన కొద్ది రోజుల్లోనే OTTలో వస్తాయని అనుకున్నారు. అందుకే థియేటర్లకు వెళ్లకుండా ఓటీటీలో చూడాలని ఫిక్స్ అయ్యారు. అయితే ఈ సినిమాలు ఇప్పటి వరకు ఓటీటీలో రాలేదు. ఇప్పుడు ‘రామబాణం’ OTT విడుదలకు సంబంధించి ఒక శుభవార్త వచ్చింది. ఈ సినిమా OTT రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ అయింది. మరోవైపు ‘ఏజెంట్’ సినిమా ఓటీటీ విడుదలకు రెండు మూడు తేదీలు ప్రకటించినా ఇప్పటి వరకు ఆ సినిమా ఓటీటీలో విడుదల కాలేదు. ఎప్పుడు వస్తుందో అప్ డేట్ లేదు. (రామ బాణం OTT విడుదల తేదీ ముగిసింది)

అఖిల్.jpg

ఇక ‘రామబాణం’ విషయానికి వస్తే గోపీచంద్, జగపతిబాబు అన్నదమ్ములుగా నటించిన ఈ సినిమా పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కింది. శ్రీవాస్ దర్శకత్వంలో డింపుల్ హయాతి కథానాయికగా నటించింది. జగపతి బాబు భార్య పాత్రలో కోలీవుడ్ సీనియర్ నటి ఖుష్బూ నటించింది. మే 5న థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ సినిమా.. అంతకు ముందు గోపీచంద్, జగపతిబాబు కాంబినేషన్‌లో శ్రీవాస్‌ తీసిన ‘లక్ష్యం’ సినిమా మంచి హిట్‌ అయ్యింది. కానీ ఈ సినిమా విషయంలో మళ్లీ ఆ మ్యాజిక్ రిపీట్ చేయలేకపోయారు. అందుకే ఈ సినిమాను థియేటర్లలో చూసేందుకు ప్రేక్షకులు ఆసక్తి చూపలేదు. అయితే OTTలో ఎప్పుడు వస్తుంది? అని ఎదురు చూస్తున్నారు. అని ఎదురుచూస్తున్న వారందరికీ Netflix OTT కంపెనీ శుభవార్త చెప్పింది. సెప్టెంబర్ 14 నుంచి తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో ‘రామబాణం’ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్లు అధికారిక ప్రకటన విడుదల చేసింది.

రామ-బాణం.jpg

ఇక ‘రామబాణం’ కథ విషయానికి వస్తే… రఘురామ పురంలో రాజారామ్ (జగపతి బాబు), అతని భార్య భువనేశ్వరి (ఖుష్బూ) ఓ ఆర్గానిక్ హోటల్ నడుపుతారు. అదే వూరులో పాపారావు (నాజర్) అనే దుర్మార్గుడు రాజారాం హోటల్‌ను మూసివేయాలని చూస్తున్నాడు. రాజారాం తమ్ముడు విక్కీ (గోపీచంద్) అన్నయ్యలా రిజర్వ్‌డ్‌గా ఉండడు మరియు దెబ్బకు దెబ్బ తినేవాడు. ఒకసారి పాపా రావు రాజారాం హోటల్‌కి వచ్చి అతన్ని బెదిరించాడు, విక్కీ అతన్ని కొట్టాడు. తమ్ముడు చేసింది తప్పే అంటాడు రాజారాం, అయితే విక్కీ మాత్రం ఒప్పే అంటాడు. ఇద్దరూ వాదిస్తారు. ఈ వాదన తీవ్రరూపం దాల్చడంతో విక్కీ ఊరు వదిలి కలకత్తాకు పారిపోతాడు. విక్కీ కలకత్తా వెళ్లి పెద్ద డాన్‌గా ఎదుగుతాడు. అక్కడ భైరవి (డింపుల్ హయాతి)తో ప్రేమలో పడతాడు. కానీ భైరవి తండ్రి (సచిన్ ఖేద్కర్) ఈ పెళ్లికి ఒక షరతు పెడతాడు, విక్కీకి కుటుంబం ఉంటేనే అతను పెళ్లి చేసుకుంటాడు. 14 సంవత్సరాల తర్వాత, విక్కీ తన కుటుంబం ఉందని మళ్లీ అన్న వద్దకు వస్తాడు. రెండు మూడు రోజులు బాగానే ఉంటుంది కానీ ఆ తర్వాత అన్నకు ఇబ్బందులు తప్పడం లేదు. సమస్య ఏమిటి, విక్కీ మరియు భైరవి వివాహం చేసుకున్నారా లేదా? చివరికి ఏమి అయింది? ఇదీ ‘రామబాణం’ కథ. (రామ బాణం సినిమా కథ)

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T16:47:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *