కృష్ణ ఘట్టం : కృష్ణాష్టమి సందర్భంగా విడుదలైన ‘కృష్ణ ఘట్టం’లోని కృష్ణుని పద్యం

వైల్డ్ వర్చు క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై చైతన్య కృష్ణ, మాయ నెలూరి, సాషా సింగ్, దువ్వాసి మోహన్, వినయ్ నల్లకడి, డా.వెంకట గౌడ ప్రధాన తారాగణంగా సురేష్ పల్లా స్వీయ దర్శకత్వంలో రూపొందిన చిత్రం ‘కృష్ణ ఘట్టం’.

కృష్ణ ఘట్టం : కృష్ణాష్టమి సందర్భంగా విడుదలైన 'కృష్ణ ఘట్టం'లోని కృష్ణుని పద్యం

కృష్ణుడు పద్యం విడుదల

కృష్ణ ఘట్టం : వైల్డ్ వర్చు క్రియేషన్స్ పతాకంపై చైతన్య కృష్ణ, మాయ నెలూరి, సాషా సింగ్, దువ్వాసి మోహన్, వినయ్ నల్లకడి, డా.వెంకట గౌడ ప్రధాన తారాగణంగా సురేష్ పల్లా స్వీయ దర్శకత్వంలో నిర్మించిన చిత్రం ‘కృష్ణ ఘట్టం’. మూడీ క్రాబ్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2022లో ఈ చిత్రం బెస్ట్ ఫీచర్ ఫిల్మ్ అవార్డుతో సత్కరించింది. అలాగే ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ను మాస్ హీరో విశ్వక్ సేన్ విడుదల చేసి చాలా బాగుందని ప్రశంసించారు.

జవాన్ ఓటీటీ : జవాన్ ఓటీటీ భాగస్వామి ఫిక్స్..! స్ట్రీమింగ్ ఎప్పుడు..?

కృష్ణాష్టమి పర్వదినాన్ని పురస్కరించుకుని చిత్ర బృందం ఈ చిత్రంలోని కృష్ణుని పద్యాన్ని విడుదల చేసింది. ఈ సందర్భంగా దర్శక నిర్మాత సురేష్ పల్లా మాట్లాడుతూ కృష్ణాష్టమి పండుగ సందర్భంగా మా చిత్రం ‘కృష్ణా ఘట్టం’లోని కృష్ణుని పద్యాన్ని విడుదల చేయడం చాలా సంతోషంగా ఉందన్నారు. లోక రక్షకుడైన కృష్ణుడిని ఎవరు ఎప్పుడు ఎలా పిలవగలరు అని ఒక భక్తుడు అడిగిన ప్రశ్నకు శ్రీ కృష్ణుడు చెప్పిన సమాధానమే ఈ పద్యం.

కృష్ణుడు పద్యం విడుదల

కృష్ణుడు పద్యం విడుదల

ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్: ఉస్తాద్ మళ్లీ యాక్షన్..పవన్ అభిమానులకు పండగే..!

ఈ అచ్చ తెలుగు పద్యం కృష్ణభక్తులకు పండుగ లాంటిదని అంటారు. దశాబ్ద కాలంలో తెలుగు చిత్రసీమలో ఇలాంటి తెలుగు పద్య నాటకం రాలేదన్నారు. కృష్ణాష్టమి పర్వదినాన కృష్ణుడికి నైవేద్యం లాంటిది ఈ పద్యం. కృష్ణుడి వేషధారణలో 30 ఏళ్లుగా తెలుగు పద్యనాటకాలు ప్రదర్శిస్తున్న గుమ్మడి గోపాలకృష్ణ ఈ కవితను విడుదల చేశారు. సినిమా ట్రైలర్, పొయెట్రీ ప్లే చాలా బాగుందని ప్రశంసించారు. త్వరలోనే సినిమాను విడుదల చేస్తాం అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *