రుద్రమకోట: స్మశాన వాటికలో పెరిగిన ఓ యువకుడి ప్రేమకథ ‘రుద్రమకోట’.. సెప్టెంబర్ 22న విడుదల..

శ్మశాన వాటికలో పెరిగిన ఓ యువకుడి ప్రేమకథే ‘రుద్రంకోట’.

రుద్రమకోట: స్మశాన వాటికలో పెరిగిన ఓ యువకుడి ప్రేమకథ 'రుద్రమకోట'.. సెప్టెంబర్ 22న విడుదల..

ఈ సెప్టెంబర్‌లో కొత్త కాన్సెప్ట్ లవ్ స్టోరీతో రుద్రమకోట సినిమా

రుద్రమకోట: సీనియర్ నటి జయలలిత కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న చిత్రం ‘రుద్రమకోట’. ఎఆర్‌కె విజువల్స్ బ్యానర్‌పై రాము కోన దర్శకత్వంలో అనిల్ అర్క కందవల్లి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. అనిల్, విభీష, రియా హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. రీసెంట్ గా సెన్సార్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 22న స్క్రీన్ మ్యాక్స్ పిక్చర్స్ ద్వారా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ గా రిలీజ్ చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

విజయ్ దేవరకొండ: విజయ్ దేవరకొండకు తమిళనాడులో అంత క్రేజ్ ఉందా? ఈ ఏడాది రికార్డు..

ఈ సందర్భంగా హీరో, నిర్మాత అనిల్ అర్క కందవల్లి మాట్లాడుతూ. భద్రాచలం సమీపంలోని రుద్రంకోట అనే గ్రామం నేపథ్యంలో కథ సాగుతుంది. ఇప్పటి వరకు ఎవరూ చూపించని వాటిని మా సినిమాలో చూపిస్తున్నాం. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే అంశాలు ఇందులో ఉన్నాయి. సీనియర్ నటి జయలలిత ఈ చిత్రంలో సమర్పకురాలిగా కీలక పాత్ర పోషించారు. ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు కోటి గారు మా చిత్రానికి అద్భుతమైన బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ స్కోర్‌ ఇచ్చారు. ఇప్పటికే సుభాష్ ఆనంద్ రెండు పాటలు విడుదలై పాపులర్ అయ్యాయి. ఇటీవల సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తయ్యాయి. యుబిఎ సర్టిఫికేట్‌తో సినిమా బాగుందని సెన్సార్ ప్రముఖులు ప్రశంసించారు. మా సినిమా నచ్చడంతో స్క్రీన్‌ మ్యాక్స్‌ పిక్చర్స్‌ వారు విడుదల చేసేందుకు ముందుకొచ్చారు. సెప్టెంబర్ 22న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా సినిమాను విడుదల చేస్తున్నాం’’ అన్నారు.

షారుఖ్ ఖాన్: కథ నచ్చలేదు.. షారుఖ్ మరో కారణంతో ‘జవాన్’ తీశాడు..

సీనియర్ నటి జయలలిత, అలేఖ్య, బాచి, రమ్య తదితరులు నటించిన ఈ చిత్రానికి డిఓపి ఆదిమల్ల సంజీవ్, సంగీతం సుభాష్ ఆనంద్ మరియు నిరంజన్, ఎడిటర్ ఆవుల వెంకటేష్, కొరియోగ్రఫీ: కీర్తి శేషులు శివశంకర్ మాస్టర్, సుచిత్ర చంద్రబోస్, ఫైట్స్: జాషువా. , డైలాగ్స్ రంగా, లిరిక్స్ సాగర్, డిజైనర్ వివా రెడ్డి పనిచేశారు. అనిల్ ఆర్క కందవల్లి నిర్మాతగా, రాము కోన కథ-స్క్రీన్ ప్లే-దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.

ఈ సెప్టెంబర్‌లో కొత్త కాన్సెప్ట్ లవ్ స్టోరీతో రుద్రమకోట సినిమా

ఈ సెప్టెంబర్‌లో కొత్త కాన్సెప్ట్ లవ్ స్టోరీతో రుద్రమకోట సినిమా

ఈ సెప్టెంబర్‌లో కొత్త కాన్సెప్ట్ లవ్ స్టోరీతో రుద్రమకోట సినిమా

ఈ సెప్టెంబర్‌లో కొత్త కాన్సెప్ట్ లవ్ స్టోరీతో రుద్రమకోట సినిమా

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *