షారుఖ్ ఖాన్: కథ నచ్చలేదు.. షారుఖ్ మరో కారణంతో ‘జవాన్’ తీశాడు..

షారుఖ్‌కి ​​జవావాన్ సినిమా కథ నచ్చిందో, లేదంటే సౌత్‌లో తన మార్కెట్‌ని పెంచుకోవడానికి ఇదేదో చెప్పక తప్పదు. అసలు కారణం మరొకటి ఉంది.

షారుఖ్ ఖాన్: కథ నచ్చలేదు.. షారుఖ్ మరో కారణంతో 'జవాన్' తీశాడు..

షారుక్ ఖాన్ తన పిల్లలు ఆర్యన్ సుహానా కోసం జవాన్ స్క్రిప్ట్‌ను అంగీకరించారు

షారుఖ్ ఖాన్: బాలీవుడ్ హీరో షారుక్ ఖాన్ నటించిన జవాన్ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. తమిళ దర్శకుడు అట్లీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా హిందీ, తెలుగు, తమిళ భాషల్లో విడుదలై అన్ని చోట్లా మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. షారుక్ తన సొంత నిర్మాణ సంస్థ రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. రీసెంట్ గా తనకు బ్లాక్ బస్టర్ ఇచ్చిన పఠాన్ కంటే షారుక్ ఈ సినిమాపై ఎక్కువ ప్రేమ చూపించాడనే చెప్పాలి.

ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్: ఉస్తాద్ మళ్లీ యాక్షన్..పవన్ అభిమానులకు పండగే..!

అయితే దీనికి కారణం సినిమా కథ బాగా నచ్చిందనో, లేక సౌత్ లో మార్కెట్ పెంచుకోవాలనే ప్రయత్నమో కాదు. అసలు కారణం మరొకటి ఉంది. ఈ సినిమా చేయడానికి మొదటి కారణం తన పిల్లలు ఆర్యన్, సుహానా అని తెలుస్తుంది. ఇద్దరు పిల్లలు తమ తండ్రిని కూల్, యాక్షన్ ఎలివేట్ మరియు సూపర్ హీరో పాత్రలో ఎప్పుడు చూడమని అడుగుతారు? ఇక అట్లీ ఈ కథ చెప్పగానే ఆర్యన్, సుహానా కోరిన లక్షణాలన్నీ జవాన్‌లో కనిపించాయి.

Naa Saami Ranga : నాగార్జున సినిమాలో అల్లరి నరేష్.. స్నేహితుడి పాత్రకు..?

అందుకే ముందుగా షారుక్ కథ చెప్పాడట. కథ కూడా అతనికి కొత్త అనుభూతిని కలిగించడం మరో కారణం. కథ ప్రకారం ఈ సినిమాలో షారుఖ్ డిఫరెంట్ లుక్స్ లో కనిపించి ప్రేక్షకులకు కొత్త అనుభూతిని ఇచ్చాడు. సినిమాలోని యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ప్రేక్షకులకు సూపర్ హీరో సినిమా చూస్తున్న అనుభూతిని కలిగిస్తుందని అంటున్నారు. ప్రీ బుకింగ్స్ తో 100 కోట్ల కలెక్షన్స్ సాధించినట్లు ట్రేడ్ పండితులు చెబుతున్నారు. అలాగే ఈ సినిమా ఈజీగా వెయ్యి కోట్ల మార్క్ ని చేరుకుంటుందని అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *