బిగ్ బాస్ 7 : కాలితో తన్నాడు.. నేలకేసి కొట్టాడు.. ఎందుకు అంత

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-07T14:44:56+05:30 IST

బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిన మూడో రోజు ఎవరి ఓవరాక్షన్‌ని చూపిస్తున్నారు. బిగ్‌బాస్ హౌస్‌లో ఆయన చెప్పిన మాట ఇది. బాస్ ఇచ్చిన టార్గెట్ చేసి చూపించాలి. ఇష్టం వచ్చినట్లు నటిస్తే అంతే. బిగ్ బాస్‌తో తిరిగి మాట్లాడటం మరియు బిగ్ బాస్ నిషేధించబడినట్లుగా ఎక్కువ చేయడం బిగ్ బాస్ కూడా సహించరు.

బిగ్ బాస్ 7 : కాలితో తన్నాడు.. నేలకేసి కొట్టాడు.. ఎందుకు అంత

బిగ్‌బాస్ హౌస్‌లోకి ప్రవేశించిన మూడో రోజు (బిగ్‌బాస్ 7) వారు ఎవరి ఓవరాక్షన్‌ని ప్రదర్శిస్తున్నారు. బిగ్‌బాస్ హౌస్‌లో ఆయన చెప్పిన మాట ఇది. బాస్ ఇచ్చిన టార్గెట్ చేసి చూపించాలి. ఇష్టం వచ్చినట్లు నటిస్తే అంతే. బిగ్ బాస్‌తో తిరిగి మాట్లాడటం మరియు బిగ్ బాస్ నిషేధించబడినట్లుగా ఎక్కువ చేయడం బిగ్ బాస్ కూడా సహించరు. కానీ ఈ విషయంలో నటుడు శివాజీ హద్దులు దాటేశాడు. తాజాగా విడుదల చేసిన ప్రోమోలో ఈ విషయాన్ని చూపించారు. (శివాజీ ఫైర్)

హౌస్ లో కాఫీ పౌడర్ లేదని, బిగ్ బాస్ పంపలేదని శివాజీ నిరుత్సాహానికి గురయ్యారు. ఆవేశంతో చేతిలోని గ్లాసు విసిరి కొట్టాడు. బకెట్‌ని కాలితో తన్నాడు. ఇంకో గంట చూస్తే ఎవరికీ భయపడను అంటూ కాసేపు హడావిడి చేశాడు. అయితే బిగ్ బాస్ ఏమీ మాట్లాడకుండా అతడిని కూల్ చేసే ప్రయత్నం చేశాడు. శివాజీ గౌతమ్ కి బీపీ మిషన్ ఇచ్చి బీపీ ఎంత ఉందో చూడమని అడిగాడు. అయితే శివాజీ తన వైఖరిని ప్రదర్శిస్తూ.. ‘ఏం బీపీ చూస్తున్నావు? మీకు బీపీ ఎక్కువ అని బిగ్ బాస్ తిట్టారు. డోర్ తెరిస్తే మరుక్షణం వెళ్లిపోతానంటూ హడావుడి చేశాడు. పరిస్థితిని చల్లార్చేందుకు రాతికకు చిన్న పని అప్పగిస్తాడు. బాస్ స్టెతస్కోప్ తీసుకుని అందరి హృదయం ఏం చెబుతుందో చెప్పాలన్నారు. కానీ శివాజీ అలా చేయనివ్వలేదు. నేను ఇక్కడ విచారంగా ఉంటే బిగ్ బాస్ కామెడీనా? అందరి గుండె చప్పుడు చూసి ఈ శివాజీని వదిలేసి నన్ను పిచ్చివాడనుకుంటున్నాడా? ఈ బిగ్ బాస్ హౌస్ నాకు వద్దు, డోర్ తెరిస్తే వెళ్లిపోతాను.. అంటూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

2.jpg

‘కొత్త ప్రపంచం చూడాలి.. ఈ ఇంట్లో ఆట ఆడాలి’ అంటూ శివాజీ ఎందుకు అంతగా ఫైర్ అయ్యాడో అర్థం కావడం లేదని నెటిజన్లు అంటున్నారు. దీంతో కాఫీ ముగిసిపోతుందా అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. సీక్రెట్ టాస్క్‌లో భాగమైతే ఫర్వాలేదు. కానీ అంత ఓవరాక్షన్ కూడా పనికిరాదని విమర్శిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T14:44:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *