సనాతన ధర్మాన్ని నిర్మూలించండి : మోడీపై సీఎం ఎంకే స్టాలిన్ మండిపడ్డారు

చెన్నై : ప్రధాని నరేంద్ర మోదీపై తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి, డీఎంకే అధినేత ఎంకే స్టాలిన్ గురువారం తీవ్రస్థాయిలో విరుచుకుపడ్డారు. తన కుమారుడు, రాష్ట్ర మంత్రి ఉదయనిధి స్టాలిన్ చేసిన వ్యాఖ్యలు తెలుసుకోకుండా సనాతన ధర్మంపై వ్యాఖ్యానించడం సరికాదని దుయ్యబట్టారు. ఈ మేరకు ఆయన ఓ పత్రికా ప్రకటన విడుదల చేశారు.

డీఎంకే అధినేత, ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్ తనయుడు, రాష్ట్ర మంత్రి ఉదయనిధి స్టాలిన్ శనివారం సనాతన ధర్మ నిర్మూలన సదస్సులో మాట్లాడారు. సనాతన ధర్మం డెంగ్యూ, మలేరియా, కరోనా లాంటిదని, వీటిని వ్యతిరేకించలేమని, నిర్మూలన మాత్రమే సరైనదని, సనాతన ధర్మాన్ని కూడా నిర్మూలించాలని అన్నారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. దీంతో దేశవ్యాప్తంగా హిందూ సంఘాలు, బీజేపీ నిరసనలు తెలుపుతున్నాయి. బుధవారం జరిగిన కేంద్ర మంత్రివర్గ సమావేశంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ఈ విషయాన్ని ప్రస్తావించినట్లు సమాచారం. సనాతన ధర్మంపై వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై న్యాయంగా, రాజ్యాంగబద్ధంగా, వాస్తవికంగా స్పందించాలని కేంద్ర మంత్రులను ఆదేశించినట్లు వార్తలు వచ్చాయి.

ఈ నేపథ్యంలో ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ గురువారం విడుదల చేసిన ప్రకటనలో ఆయన తనయుడు ఉదయనిధి స్టాలిన్‌ను సమర్థించారు. ప్రధాని మోదీపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ప్రజలను పీడించే సనాతన ఆలోచనలను రూపుమాపాలని ఉదయనిధి పిలుపునిచ్చారు. బీజేపీ ఆధ్వర్యంలో నడుస్తున్న సోషల్ మీడియా గ్రూపులు ఉత్తరాది రాష్ట్రాల్లో తప్పుడు సమాచారాన్ని ప్రచారం చేస్తున్నాయి. ఉదయనిధి తలకు వెల కట్టిన స్వామీజీపై ఉత్తరప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోలేదని, ఉదయనిధిపై మాత్రం కేసులు నమోదు చేసిందని దుయ్యబట్టారు. అదే సమయంలో, కేబినెట్ సమావేశంలో ఉదయనిధి వ్యాఖ్యలను ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ ప్రస్తావించారు మరియు నేరుగా సమాధానం చెప్పమని చెప్పడంతో తాను తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యానని చెప్పారు. ఏదైనా వార్త నిజమేనా? ఉదయనిధికి ప్రధాని దగ్గర అన్ని వనరులూ ఉన్నాయని ప్రచారంలో నిజానిజాలు కనుక్కోలేకపోతున్నారా? తెలిసి మాట్లాడుతున్నావా? అతను అడిగాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

హలో! UPI: డిజిటల్ చెల్లింపులు చేస్తున్నారా? అయితే మీకు శుభవార్త!

ఖలిస్తానీ ఉగ్రవాదాన్ని సహించేది లేదు!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *