తెలంగాణ బీజేపీలో రగులుతున్న అసంతృప్తి!

టికెట్లు ఖరారైన తెలంగాణ బీజేపీలో పుంజుకుంది. ఈటల రాజేందర్ పూర్తిగా సైలెంట్ అయ్యారు. పార్టీలో చేరడమే ఇందుకు కారణం. అసలు చేరికలు లేవు. చేరేందుకు వచ్చిన వారికి రకరకాల సమస్యలు ఎదురవుతున్నాయి. మాజీ మంత్రి సి.కృష్ణయాదవ్‌ను భాజపాలోకి తీసుకునేందుకు ఈటల ప్రయత్నించారు. అతను అంగీకరించాడు. బీఆర్‌ఎస్‌లో ప్రాధాన్యత లేకపోవడంతో కృష్ణయాదవ్ బీజేపీలో చేరేందుకు అంగీకరించారు. అయితే పార్టీలో చేరే రోజే కిషన్ రెడ్డి దారికి వచ్చారు.
తన నియోజకవర్గంలో తనకు తెలియజేయకుండా కృష్ణయాదవ్‌ను పార్టీలోకి ఎలా స్వీకరిస్తారని ప్రశ్నించారు. ఇది తనకు జరిగిన అవమానంగా భావించాడు ఈటల.

అదే మాజీ గవర్నర్ చెన్నమనేని విద్యాసాగర్ రావు తనయుడు కాషాయకండువా కప్పి కిషన్ రెడ్డిని పార్టీలోకి సాదరంగా ఆహ్వానించారు. అక్కడ ఈటల రాజేందర్ వేములవాడ టిక్కెట్ ఇస్తానని హామీ ఇచ్చి తుల ఉమను బీజేపీలోకి తీసుకొచ్చారు. కాగా ఆయన తెచ్చిన వాటిని చేర్చలేదు. మరోవైపు
బీజేపీ రిక్రూట్‌మెంట్ కమిటీ చైర్మన్‌గా ఉన్న ఈటల రాజేందర్ బీఆర్‌ఎస్ నుంచి పెద్ద ఎత్తున చీలిక తెచ్చి నేతలను బీజేపీలోకి తీసుకురావాలని భావించారు. అక్కడ అలాంటిదేమీ జరగకపోవడంతో ఆ పార్టీ నేతలు కూడా ఈటెలపై నమ్మకం సడలుతున్నారు.

తాజాగా ఖమ్మం సభలో ఇరవై ఇద్దరు బీఆర్‌ఎస్ కీలక నేతలను పార్టీలో చేర్చుకుంటున్నట్లు ప్రకటించారు. కానీ ఒక్కరు కూడా చేరలేదు. ఆయనకు ఇవ్వాల్సిన దానికంటే ఎక్కువ ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నారని చర్చ జరుగుతోంది. కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి, జి.వివేక్‌, రవీంద్రనాయక్‌ వంటి నేతలంతా కలిసి కాంగ్రెస్‌లో చేరతారని కొద్దిరోజులుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. తాజాగా యెన్నం శ్రీనివాస రెడ్డి అదరగొట్టాడు. తాను పార్టీ మారనని రఘునందన్ రావు పదే పదే చెప్పాల్సి వస్తోంది. పార్టీ మారిన తర్వాత బీజేపీ పరిస్థితి దారుణంగా మారిందని ఆ పార్టీ నేతలు భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *