కృష్ణ ఘట్టం: కృష్ణాష్టమి స్పెషల్ గా ‘కృష్ణ ఘట్టం’ సర్ ప్రైజ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-07T21:59:47+05:30 IST

వైల్డ్ వర్చ్యు క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై చైతన్య కృష్ణ, మాయ నెలూరి, సాషా సింగ్, దువ్వాసి మోహన్, వినయ్ నల్లకడి, డా.వెంకట గౌడ ప్రధాన తారాగణంగా సురేష్ పల్లా స్వీయ దర్శకత్వంలో రూపొందిన చిత్రం ‘కృష్ణ ఘట్టం’. కృష్ణాష్టమిని పురస్కరించుకుని మేకర్స్ ఈ సినిమాలోని కృష్ణుని పద్యాన్ని విడుదల చేశారు.

కృష్ణ ఘట్టం: కృష్ణాష్టమి స్పెషల్ గా 'కృష్ణ ఘట్టం' సర్ ప్రైజ్

కృష్ణ ఘట్టం పోస్టర్

వైల్డ్ వర్చు క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై చైతన్య కృష్ణ, మాయ నెలూరి, సాషా సింగ్, దువ్వాసి మోహన్, వినయ్ నల్లకడి, డా.వెంకట గోవాడ ముఖ్య తారాగణంగా సురేష్ పల్లా స్వీయ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘కృష్ణ ఘట్టం’. ఈ చిత్రం మూడీ క్రాబ్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2022లో బెస్ట్ ఫీచర్ ఫిల్మ్ అవార్డును గెలుచుకుంది. మాస్ హీరో విశ్వక్ సేన్ ఇటీవల ఈ చిత్రం ట్రైలర్‌ను విడుదల చేసి చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. తాజాగా, కృష్ణాష్టమిని పురస్కరించుకుని మేకర్స్ ఈ చిత్రం నుండి శ్రీకృష్ణ పద్యం విడుదల చేసారు.

ఈ కవిత విడుదల సందర్భంగా దర్శక, నిర్మాత సురేష్ పల్లా మాట్లాడుతూ.. కృష్ణాష్టమి పండుగ సందర్భంగా మా చిత్రం ‘కృష్ణా ఘట్టం’లోని కృష్ణుని పద్యాన్ని విడుదల చేయడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. దానికి శ్రీ కృష్ణుడు చెప్పిన సమాధానమే ఈ కవిత. లోక రక్షకుడైన కృష్ణుడిని ఎవరు పిలవగలరు అని ఒక భక్తుడు అడిగిన ప్రశ్న.ఈ అచ్చ తెలుగు పద్యం కృష్ణ భక్తులకు పండుగలా ఉంటుందని మేము భావిస్తున్నాము.

పల్లా.jpg

గత దశాబ్దంలో ఇలాంటి తెలుగు పద్య నాటకం మన తెలుగు సినిమాలో ఎప్పుడూ రాలేదు. కృష్ణాష్టమి పండుగ రోజు కృష్ణుడికి నైవేద్యం లాంటిది ఈ పద్యం. కృష్ణుడి వేషధారణలో 30 ఏళ్లుగా తెలుగు పద్యనాటకాలు చేస్తున్న గుమ్మడి గోపాలకృష్ణ ఈ పద్యాన్ని విడుదల చేయడంతో మా టీమ్ అంతా చాలా సంతోషంగా ఉంది. మా సినిమా ట్రైలర్‌, పొయెట్రీ ప్లే చూసి చాలా బాగా మెచ్చుకున్నారు. త్వరలోనే సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని తెలిపారు.

==============================

*************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T21:59:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *