మహారాష్ట్ర: మంచంపై నుంచి పడిపోయిన మహిళ కుటుంబసభ్యులు అగ్నిమాపక సిబ్బందికి ఫోన్ చేశారు

మంచంపై నిద్రిస్తున్న ఓ మహిళ మంచం మీద నుంచి కిందపడింది. ఆమెను పైకి లేపేందుకు కుటుంబ సభ్యులు అగ్నిమాపక సిబ్బందికి ఫోన్ చేశారు.

మహారాష్ట్ర: మంచంపై నుంచి పడిపోయిన మహిళ, కుటుంబ సభ్యులు అగ్నిమాపక సిబ్బందికి ఫోన్ చేశారు

స్త్రీ మంచం మీద నుండి పడిపోయింది

మహారాష్ట్ర: మహారాష్ట్రలోని థానేలో నివసిస్తున్న ఓ కుటుంబం అగ్నిమాపక సిబ్బందికి ఫోన్ చేసింది. అందుకు కారణం వారి ఇంట్లోనో, ఆ ప్రాంతంలోనో జరిగిన అగ్ని ప్రమాదం వల్ల కాదు. వారి ఇంట్లో మంచం మీద నుంచి ఓ మహిళ కింద పడింది. ఆందోళనకు గురైన కుటుంబ సభ్యులు వెంటనే అగ్నిమాపక సిబ్బందికి ఫోన్ చేసి విషయాన్ని తెలియజేశారు. అగ్నిమాపక సిబ్బంది తొలుత షాక్‌కు గురయ్యారు. మనం మంచం మీద నుండి పడిపోతే ఏమి చేయాలి? ఇందుకోసం వారిని కూడా పిలుస్తారా? అని వారు అనుకున్నారు. అయితే కుటుంబీకులకు నిజం చెప్పడంతో పరిస్థితి అర్థం చేసుకుని వెంటనే వచ్చి సాయం చేశారు.

మహారాష్ట్రలోని థానేలోని వాగ్బిల్ ప్రాంతంలో ఓ కుటుంబం నివసిస్తోంది. వీరి ఇంట్లో 62 ఏళ్ల వృద్ధురాలు అనారోగ్యంతో బాధపడుతోంది. ఆమె అన్ని వేళలా మంచంపైనే ఉండాలి. ఎందుకంటే ఆమె బరువు 160 కిలోలు. అధిక బరువుతో పాటు అనారోగ్యం. దీంతో ఆమె కదలలేని స్థితిలో ఉంది. శరీరం సహకరించదు. ఎవరైనా ఇద్దరు లేదా ముగ్గురు సహాయం చేస్తే అది కొద్దిగా కదలగలదు. దీంతో ఆమె నిత్యం మంచానికే పరిమితమైంది. మంచంపై నిద్రిస్తుండగా ప్రమాదవశాత్తు కింద పడిపోయాడు. కుటుంబ సభ్యులు ఆమెను లేపి మంచంపై పడుకోబెట్టేందుకు తీవ్రంగా ప్రయత్నించారు. అయితే వారి వల్ల కాదు. దీంతో చేసేదేమీ లేక థానే ఫైర్‌మెన్‌ను ఆశ్రయించారు.

సిద్ధరామయ్య: ఆలయంలోకి వెళ్లేందుకు చొక్కా విప్పమని అడిగారు: సీఎం సిద్ధరామయ్య

మొదట అగ్నిమాపక సిబ్బంది ఏం మాట్లాడుతున్నారో అర్థం కాలేదు. సాధారణంగా అగ్నిప్రమాదం జరిగినప్పుడు మాత్రమే వారికి కాల్స్ వస్తాయి. అయితే ఆ మహిళను మంచంపై పడుకోబెట్టేందుకు సహాయం కోరడంతో వారు ఆశ్చర్యపోయారు. విషయం అర్థం చేసుకున్న సిబ్బంది వెంటనే బాధితురాలి ఇంటికి వచ్చారు. ఆమెను జాగ్రత్తగా లేపి మంచం మీద పడుకోబెట్టారు.

ఆమెకు ఎలాంటి గాయాలు కాలేదని, ప్రస్తుతం ఆమె ఆరోగ్యం నిలకడగా ఉందని తెలిపారు. ఈ సందర్భంగా సిబ్బంది సీనియర్ అధికారి మాట్లాడుతూ..సాధారణంగా అగ్నిప్రమాదం లాంటివి జరిగినప్పుడు అత్యవసర కాల్స్ వస్తుంటాయి. అయితే ఇలాంటి ఫోన్ రావడం తనకు ఆశ్చర్యం కలిగించిందని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *