తెలంగాణ బీజేపీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలపై బీజేపీ దృష్టి.. కీలక నేతల కీలక భేటీ

కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా హాజరు కావడంతో దీన్ని ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకున్నారు. రాష్ట్రంలో తాజా రాజకీయ పరిణామాలు, అసెంబ్లీ ఎన్నికల వ్యూహాలపై కూడా చర్చలు జరుగుతున్నాయి. తెలంగాణ బీజేపీ – అసెంబ్లీ ఎన్నికలు

తెలంగాణ బీజేపీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలపై బీజేపీ దృష్టి.. కీలక నేతల కీలక భేటీ

తెలంగాణ బీజేపీ – అసెంబ్లీ ఎన్నికలు

తెలంగాణ బీజేపీ – అసెంబ్లీ ఎన్నికలు: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలపై బీజేపీ దృష్టి సారించింది. హైదరాబాద్‌లోని నాంపల్లిలోని బీజేపీ కార్యాలయంలో బీజేపీ ఆఫీస్ బేరర్లు సమావేశం నిర్వహించారు. కిషన్ రెడ్డి అధ్యక్షతన జరిగిన సమావేశానికి ప్రకాష్ జవదేకర్, సునీల్ బన్సల్, డీకే అరుణ, సోయం బాబురావు, మరికొందరు నేతలు హాజరయ్యారు.

ఎన్నికల కోసం 22 కమిటీల నియామకంపై చర్చ జరుగుతోంది. ప్రచార కమిటీ రేసులో బండి సంజయ్, డీకే అరుణ, రాజగోపాల్ రెడ్డి ఉన్నారు. ఎన్నికల మేనిఫెస్టో కమిటీ రేసులో మాజీ ఎంపీ వివేక్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. సెప్టెంబర్ 17న కేంద్రం ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించే విమోచన దినోత్సవ కార్యక్రమాలపైనా చర్చిస్తున్నారు. కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా హాజరు కావడంతో దీన్ని ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకున్నారు. రాష్ట్రంలో తాజా రాజకీయ పరిణామాలు, అసెంబ్లీ ఎన్నికల వ్యూహాలపై కూడా చర్చలు జరుగుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి..గవర్నర్ తమిళిసై: రాష్ట్ర ప్రభుత్వంతో విభేదించే ఉద్దేశం లేదు.. ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ శక్తివంతమైన నాయకుడు: గవర్నర్ తమిళిసై

భాజపా రాష్ట్ర కార్యాలయంలో కార్యకర్తల సమావేశం నిర్వహించారు. దీనికి పార్టీ ముఖ్య నేతలంతా హాజరయ్యారు. ముఖ్యంగా తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో ప్రజల్లోకి ఎలా వెళ్లాలనే దానిపై ప్రధానంగా చర్చ జరుగుతోంది. సెప్టెంబర్ 17న తెలంగాణ విమోచన దినోత్సవాన్ని కేంద్ర ప్రభుత్వం అధికారికంగా నిర్వహిస్తుండగా.. ఈ కార్యక్రమానికి అమిత్ షా హాజరవుతున్నట్లు సమాచారం. ఈ కార్యక్రమాన్ని కేంద్రం అధికారికంగా నిర్వహిస్తున్న నేపథ్యంలో.. పార్టీ పరంగా చేయాల్సిన కార్యక్రమాలపై చర్చ జరుగుతోంది. ఈ సమస్యను గ్రామంలోకి ఎలా తీసుకెళ్లాలనే దానిపై చర్చిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..రేవంత్ రెడ్డి: నేను పీసీసీ చీఫ్ అయ్యాను కాబట్టే తెలంగాణ కాంగ్రెస్ ప్రాధాన్యత పెరిగింది: రేవంత్ రెడ్డి

అదేవిధంగా సికింద్రాబాద్ పరేడ్ గ్రౌండ్‌లో జరిగే కార్యక్రమంపై చర్చిస్తున్నారు. జన సమీకరణ మరియు దానిని ఎలా విజయవంతం చేయాలనే దానిపై చర్చిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *