చంద్రముఖి 2: ‘చంద్రముఖి 2’ వాయిదా పడిందా? ఇదే తేదీ?

స్టార్ కొరియోగ్రాఫర్, దర్శకుడు మరియు నటుడు రాఘవ లారెన్స్ (రాఘవ లారెన్స్) తాజా భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ టైటిల్ రోల్ పోషిస్తోంది. సీనియర్ దర్శకుడు పి వాసు ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. కోలీవుడ్ అగ్ర నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్ ఈ చిత్రాన్ని రాజీపడకుండా నిర్మిస్తోంది. సుభాస్కరన్ నిర్మించారు. ఇప్పటి వరకు విడుదలైన ‘స్వాగతంజలి…’ లిరికల్ సాంగ్, ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్‌లు సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. ఆ అంచనాలను అందుకునేలా ఈ చిత్రాన్ని వినాయక చవితి కానుకగా విడుదల చేయాలని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు. సెప్టెంబర్ 15న వరల్డ్ వైడ్ గా గ్రాండ్ గా రిలీజ్ చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అఫీషియల్ గా అనౌన్స్ చేసారు.కానీ ఈ సినిమా వినాయకుడికి రావడం లేదని తెలుస్తోంది. (చంద్రముఖి 2 వాయిదా)

‘చంద్రముఖి 2’ కూడా సెప్టెంబర్ 28న విడుదలవుతోంది అంటూ సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి.. అయితే ఈ విషయాన్ని మేకర్స్ ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. మరి ఈ సినిమా ఎందుకు వాయిదా పడింది, అసలు వాయిదా పడిందా? లేదా? అనే విషయం ఇంకా బయటకు రాలేదు. ఈ విషయాన్ని మేకర్స్ ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించాల్సి ఉంది. అయితే ఇప్పటికే మూడు నాలుగు సినిమాలు సెప్టెంబర్ 28న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.సెప్టెంబర్ 15న విడుదల కావాల్సిన ‘స్కంద’ కూడా సెప్టెంబర్ 28కి వాయిదా పడింది.ఇప్పుడు ‘చంద్రముఖి 2’ కూడా అదే తేదీకి… ఆ రోజు అరడజను సినిమాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది.

కంగనా.jpg

రాఘవ లారెన్స్, కంగనా రనౌత్, వడివేలు, లక్ష్మీ మీనన్, మహిమా నంబియార్, రాధిక శరత్ కుమార్, విఘ్నేష్, రవి మారియా, సృష్టి డాంగే, శుభిక్ష, వై.జి. మహేంద్రన్, రావు రమేష్, ఆస్కార్ విన్నర్ ఎమ్.ఎమ్ సంగీతం కీరవాణి అందించారు. ఈ సినిమా విడుదలపై చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా క్లారిటీ ఇవ్వాల్సి ఉంది.

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T16:15:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *