ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ: తన విడాకుల గురించి నటి ఏమి చెప్పింది?

ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడాకులు కొనసాగుతున్నాయి. ఈ ఏడాది చాలా మంది సెలబ్రిటీలు విడాకులు తీసుకున్నారు. ఇటీవలే నటి మరియు సూపర్ మోడల్ ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ విడాకులు తీసుకున్నారు. విడాకులపై ఆమె మాటలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ: తన విడాకుల గురించి నటి ఏమి చెప్పింది?

ఎమిలీ రతాజ్కోవ్స్కీ

ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ : ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ ఇటీవలే విడాకులు తీసుకున్న సూపర్ మోడల్ మరియు నటి. తన వ్యక్తిగత అనుభవాన్ని పంచుకుంటూ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసిన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

సుప్రీంకోర్టు: ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న వారిలో ఎక్కువ మంది విడాకులు తీసుకుంటున్నారు. సుప్రీంకోర్టు కీలక వ్యాఖ్యలు

ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ టిక్‌టాక్‌లో సున్నితమైన అంశాన్ని పోస్ట్ చేసారు. దాన్ని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేశారు. ఇటీవల విడాకులు తీసుకున్న ఎమిలీ వీడియోలో మహిళలు 30 ఏళ్లు నిండకుండానే విడాకులు తీసుకుంటున్నారని పేర్కొంది.కొంతమంది 26 ఏళ్లకే పెళ్లి చేసుకుంటారని, ఏడాదిలోపే విడాకులు తీసుకుంటున్నారని చెప్పింది. తన వయసు 32. విడాకులు తీసుకోవడం కంటే గొప్ప విషయం మరొకటి లేదని చెప్పింది. ఈ వయసులోనూ హాట్ హాట్ గా ఉన్నారు.. సొంత డబ్బు ఉంది.. ఏం చేయాలనుకుంటే అది చేయగలరు.. మీ జీవితం మీతో ముడిపడి ఉంది.. విడాకుల గురించి ఒత్తిడిలో ఉన్నవారంతా.. అందరూ బాగా పనిచేశారు.. అభినందనలు .. విడాకులపై తన అభిప్రాయాన్ని చెప్పింది. ఎమిలీ రతాజ్‌కోవ్స్కీ వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

సానియా మీర్జా మరియు షోయబ్ మాలిక్: సానియా మరియు షోయబ్ విడాకులు తీసుకున్నారా? మాలిక్ ఇన్‌స్టా బయో మార్పుతో విడాకుల అంశం మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది.

ఈ ఏడాది ప్రపంచ వ్యాప్తంగా చాలా మంది సెలబ్రిటీలు విడాకులు తీసుకున్నారు. రీస్ విథర్‌స్పూన్ మరియు బ్రిట్నీ స్పియర్స్ విడాకులు తీసుకున్నారు. సోఫీ టర్నర్ మరియు జో జోనాస్ విడిపోతున్నట్లు ప్రకటించారు. అరియానా గ్రాండే మరియు డాల్టన్ గోమెజ్ కూడా విడిపోయారు. సెలబ్రిటీల విడాకులు ఎంతమంది జంటలు ఇష్టపడని బంధంతో బలవంతంగా జీవించడానికి బదులు తమ వేరు మార్గాల్లో వెళ్లడానికి ఇష్టపడతారో చెప్పడానికి ఉదాహరణ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *